Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคือคนที่ 3 ที่โอโรจิมารุใช้สัมพเวสีไม่สำเร็จครับ

หน้า: << < (2/7) > >>

Akatsuki:

คงไม่ไช่รุ่น 4 หรอกมั้ง เพราะรุ่น 4 จิตบางส่านอยู่ที่ท้องนารูโตะ อาจจะเป็น คาเสะคาเงะ รุ่น4 ก็ได้ โดนโอโรจิมารุฆ่าแล้วน่าจะเอามาเป็นกำลังเสริมได้ดี

Akatsuki Sasori:

คงไม่ใช่ คาเสะคาเงะรุ่น 4 แน่คับ

เพราะยังมีตอนที่เห็นศพ คาเสะคาเงะรุ่น4ยุเรยนิคับ

ผมเห็นๆ  *้ัิbored* *้ัิbored*

zangkrung:

เออ จริงด้วยย น่าสงสัยจริงๆ

หรือจะเป็นคนเดียวกับที่คาบูโตะเปิดให้โทบิดูแล้วโทบิมีอาการตกใจ ??? เพราะคาบูโตะก็อยุ่กับโอโรจิมารูมาตลอด  .... หรือว่าอาจจะเป็นมาดาระ..... *rip*

panndora:

--- อ้างจาก: wiizkaya ที่ อา. 21 ส.ค. 2011 เวลา 02:12:12 ---เอ่อ รุ่นที่ 4 จะใช่หรอครับ เพราะว่ารุ่นที่ 4 เขาใช้คาถาปิดผนึกซากอสูรทำให้ใช้สัมพเวสีไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ เพราะคาบูโตะก็พูดไว้ว่าใช้คาถาไมได้เช่นกัน

แล้วเป็นพ่อกาอาระนี่  *rip*

ตกลงคนนั้นคือใครกันแน่ครับ สงสัยจัง

--- End quote ---
*number1*ถูกต้องนะคร๊า.....รุ่นที่ 4 เขาใช้คาถาปิดผนึกซากอสูรทำให้ใช้สัมพเวสีไม่ได้!! แล้วตัวที่สามมันเป็นไผ *shock* *shock*

แต่ดูจากรูปแล้วมีโลงก็มีขึ้นมาแค่ 2 โลงนี่เนาะ เลยเดายากไปใหญ่เลยว่าโลงที่ 3 จะเป็นใคร  *dontknow* *dontknow*

FIREWHITE_ULTIMATE:

ผมว่า ไมเคิล แจ็คสั่น คับ แต่ที่เรียกไม่ได้น่าจะเพราะตอนนั้นยังไม่ตายคับ *dead* *dead* ล้อเล่นคับ

ก็น่าจะรุ่นที่ 4 ของโคโนฮะนั้นแหละคับ แต่คงเพราะต้องการทดสอบคาถาด้วยนะคับและก็คงเพิ่งจะรู้ตอนนั้นนั่นแหละคับว่าใช้คาถานี้กับปิดผนึกซาก

อสูรไม่ได้ผล

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version