Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคือคนที่ 3 ที่โอโรจิมารุใช้สัมพเวสีไม่สำเร็จครับ

หน้า: (1/7) > >>

wiizkaya:

ตอนที่โอโรจิมารุบุกโคโนฮะ แล้วใช้คาถาสัมพเวสีคืนชีพรุ่นที่ 1 และ 2 ได้ ใครคืออีกคนที่อยู่ในโรงศพที่แง้มๆไว้อ่ะครับ  *rip*

passport:

โฮคาเงะรุ่น 4 ครับ

mafiabig:

พ่อกาอะระคับ

wiizkaya:

เอ่อ รุ่นที่ 4 จะใช่หรอครับ เพราะว่ารุ่นที่ 4 เขาใช้คาถาปิดผนึกซากอสูรทำให้ใช้สัมพเวสีไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ เพราะคาบูโตะก็พูดไว้ว่าใช้คาถาไมได้เช่นกัน

แล้วเป็นพ่อกาอาระนี่  *rip*

ตกลงคนนั้นคือใครกันแน่ครับ สงสัยจัง

Akatsuki Sasori:

คนที่ใช้ไม่ได้คือ รุ่น 4 คับ...เพราะตอนที่โอโรจิมารุ อันเชิญโลงสพมานั่นมี 3 โลง แต่รุ่น 3 ได้สะกดอีกโลงนึงได้ทันก้อคือโลงที่มีศพของรุ่น 4 คับ
 *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*
**พ่อของกาอาระคือ คาเสะคาเงะรุ่น 4 แห่ง ซึนะงาคุเระคับ** *hoho* *hoho*

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version