Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณอยากให้ใครเป็นนางเอกเรื่องบลีช

หน้า: << < (8/11) > >>

Bello_ojaku:

^
^
อะไรน่ะ เกี่ยวกันมั้ยนั่น

ยังไงก็ไม่ได้คิดว่าลูเคียเป็นนางเอกอยู่ดีอ๊า = =(ปิดหู)
(ก็ชอบผู้หญิงสไตล์ฮิเมะนี่นา ผิดเหยอ)

Natthakit:

แบนไปหน่อย แต่่ชอบแบบลูเคียอ่าาา  *love*

zCGz14211:

ตามความคิดผมยังไงลูเคียก็นางเอก

ยิ่งตอนที่อิจิเสียพลังหลังสู้กับไอเซ็นรัศมันางเอกของเจ๊ลูเคียเจิดจ้ามาก

อิจิกับเจ๊ยิ้มให้กัน บอกลากัน แล้วเจ๊ก็หายไป(ที่จริงอิจิแค่มองไม่เห็น)

ถ้าฮิเมะอยากเป็นนางเอกจริงๆคงต้องทำแบบจีจี้อ่ะ

หลอกล่ออิจิขอร้องแกมบังคับให้อิจิรับปากว่าจะแต่งงานด้วย

พอถึงวัยแต่งงานได้ก็เอาเรื่องนี้ขึ้นมาพูด ด้วยความเป็นพระเอกอิจิอาจปฏิเสธไม่ได้

แต่ถ้าจะใช้วิธีนี้ต้องทำตั้งแต่ยังเด็กๆอิจิยังไม่รู้ประสา เพราะฉะนั้นวิธีนี้จึงทำไม่ได้แล้ว

หรือถ้าจะทำแบบนี้จริงๆฮิเมะต้องมีความสามารถแบบสึกิชิม่าแล้วไปฟันอิจิ

อดีตของอิจิก็จะถูกเปลี่ยนเป็นเคยสัญญากับฮิเมะว่าจะแต่งงานด้วย

เท่านี้ถึงเจ๊ลูเคียจะสมเป็นนางเอกแค่ไหนอิจิก็ต้องเป็นของฮิเมะแน่นอน

CHioNG:

--- อ้างจาก: pein123 ที่ พ. 16 พ.ย. 2011 เวลา 16:05:43 ---ตอนแรกเราก็นึกว่าบลูม่าเป็นนางเอกไปๆมาๆโงกุนแต่งงานกับจีจี้สะงั้น แถมมีลูก มีหลาน มีแหลนอีก แล้วตกลงใครเป็นนางเอกเนี่ยหรือผู้เขียนให้ผุ้อ่านกำหนดเอง แต่ผมอยากให้เอริจังเป็นนางเอกมากว่า ก็เท็มมะมันมันซื่อเบื้ออ่ะ  ส่วนอิโนะอุเอะ นี้สเปกผมเลย  *nude* อึ่มๆแบบนี้แหละช้อบชอบ *love*แต่ฮินาตะก็ไม่เบานะ *haha* ใหนจะซากุระอีก  *great* *haha*

--- End quote ---

*disappoint* ขอโทดค่ะ มันไปถึงเรื่องไหนต่อเรื่องไหนแล้วคะเนี่ย

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ตามความคิดผมยังไงลูเคียก็นางเอก

ยิ่งตอนที่อิจิเสียพลังหลังสู้กับไอเซ็นรัศมันางเอกของเจ๊ลูเคียเจิดจ้ามาก

อิจิกับเจ๊ยิ้มให้กัน บอกลากัน แล้วเจ๊ก็หายไป(ที่จริงอิจิแค่มองไม่เห็น)

ถ้าฮิเมะอยากเป็นนางเอกจริงๆคงต้องทำแบบจีจี้อ่ะ

หลอกล่ออิจิขอร้องแกมบังคับให้อิจิรับปากว่าจะแต่งงานด้วย

พอถึงวัยแต่งงานได้ก็เอาเรื่องนี้ขึ้นมาพูด ด้วยความเป็นพระเอกอิจิอาจปฏิเสธไม่ได้

แต่ถ้าจะใช้วิธีนี้ต้องทำตั้งแต่ยังเด็กๆอิจิยังไม่รู้ประสา เพราะฉะนั้นวิธีนี้จึงทำไม่ได้แล้ว

หรือถ้าจะทำแบบนี้จริงๆฮิเมะต้องมีความสามารถแบบสึกิชิม่าแล้วไปฟันอิจิ

อดีตของอิจิก็จะถูกเปลี่ยนเป็นเคยสัญญากับฮิเมะว่าจะแต่งงานด้วย

เท่านี้ถึงเจ๊ลูเคียจะสมเป็นนางเอกแค่ไหนอิจิก็ต้องเป็นของฮิเมะแน่นอน
--- End quote ---

ฮิเมะจังไม่บังคับใครหรอกนะ = = แล้วประเภทผู้ชายที่ใส่ใจกับผู้หญิงในฐานะคนรักออกจะน้อยไป = =lll
ก็มีความเป็นไปได้อ้ะ ที่ลูอาจจะเป็นนางเอก แต่ส่วนตัวก็ฮิเมะอยู่ดี (อาจารย์เนี้ย ดูท่าทางจะไม่ยอมจบแบบแฟนใครหรอกมัง = =*)

หน้า: << < (8/11) > >>

Go to full version