Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กำลังคิดว่า โทบิ ไม่ใช่ มาดาระ คนที่น่าสงสัยจะเป็น โทบิ มากที่สุด น่าจะเป็นดันโซ

หน้า: << < (2/4) > >>

Thaikomza:

ใครจะรู้อาจจะเป็นโอบิโตะก้อได้

cchamp:

หัวข้อนี้ ไร้สาระที่สุด  *haha* *haha*

Monkey D. Jennei:

ไม่น่าจาใช่ชิซุย เพราะชิซุย เป็นคนรุ่นเดียวกับ อิทาจิ ตอน 9 หาง อาละวาดเมื่อ 16 ปีก่อน อิทาจิ ยังเลี้ยงน้องที่พึ่งเกิดอยู่เลย(แล้วชิซุยจาไปโผล่ตอน 9 หาง บุกโคโนฮะ ด้วยสภาพที่โตแล้วสวมหน้ากากได้ไงล่ะคะ) แล้วตอนที่หน้ากาก โทบิแตก จะเห็นรอยย่น ของความแก่ชรา ความเป็นไปได้ น่าจาเป็นดันโซ เพราะดูจาเข้าเค้าที่สุด(เป็นการคาดเดานะคะ) แต่ก็ไม่รู้อ่ะค่ะ ว่าคนเขียนเค้าจาหักมุม ไป อิแนวไหน  *dontknow*

mai1998:

ผมว่า โทบิ คือ พ่อ อิทาจิ กับ ซาสึเกะ ตายจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ แล้วลูกโหดทั้งคู่พ่อไม่น่าจะ อ่อน ขนาดนั้น

อีกอย่างเรื่องที่อยู่ของ แม่นารูโตะ ตอนคลอดก็มีเพียงแม่ซาสึเกะที่รู้เพราะเป็นเพื่อนสนิทกับคุชินะ ผมเม่งๆตอนนี้ละว่า

โทบิ จริง อาจจะเป็น พ่อของ ซาสึเกะ ก็ได้

HisOkA:

ไม่น่าใช่ โอบิโตะ และ ชิซุย เพราะ ตอน โทบิมันบุก โคโนฮะ สู้กับรุ่น4 ไอ2คนนี้ อายุยังไม่ถึง10ขวบเลย
โทบิจะเป็นมันไปได้ไง
ผมคิดว่า โทบิ น่าจะ เป็น อุจิวะ อิซึนะ
น้องของมาดาระ แค่โดนเอาลูกตาไปมันคงไม่ถึงตาย

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version