Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อยากทราบว่านารูโตะ ได้เนตรสังสาระกับเนตรของอิทาจิ ด้วยปะครับ

หน้า: (1/3) > >>

BISKITE:

ตามหัวข้อที่บอกอะครับ เหนตอนฆ่าเพนตาย เหมือนมันถ่ายทอดวิชาอไรไว้ให้นี่หละ แล้วตอนที่ อิทาจิเอาอีกาเข้าไปในตัวนารูโตะอ่ะครับ   คืออยากทราบ นารุโตะ จะใช้เนตรได้ป่าวครับ

ปล.  เพนกับนารูโตะเปนคนตละกูลเดียวกันหรอครับ

windyzero:

ตอนนี้ เนตรวงแหวนของ ชิซุย อยู่ในความครอบครองของ นารูโตะครับ แต่ยังไม่ได้เอาออกมาใช้ เพียงแค่ อยู่กับอีกาของอิทาจิ

ส่วนเนตรสังสาระของนางาโตะ อยู่ที่ มาดาระครับ

Akatsuki:

คือว่า เนตรของชิซุยที่อิทาจิ มอบเอาไว้ให้ นารูโตะ มันจะมีการต่อต้านเนตรของ อิทาจิ เพื่อไม่ให้ อิทาจิ ทำอะไร นารูโตะ ได้
นั่นก็คือ ตาอีกข้างของ ซาซึเกะ ที่เป็นตาของ อิทาจิ จะทำอะไร นารูโตะ ไม่ได้ มันจะต่อต้านกัน

mikey0431:

เนตรที่ อิทาจิให้ นารุโตะไว้ นารุโตะคงเอามาใช้ไม่ได้อ่ะคับ เพราะตาอันนั้นมีไว้ต่อต้าน เนตรของ อิทาจิ และเนตรของ ซาซึเกะ
ปล. ผมคิดว่าเนตรที่อยู่ในตัว นารุโตะ จาใช้ได้เฉพาะ ตอนที่โดนเนตรของตะกูลอุจิวะ เล่นงานซะมากกว่านะ ผมว่า

shisawa:

จากตอนที่ผ่านมา เนตรของชิซุยที่อยู่ในตาของอีกาสามารถมีปฏิกิริยาตอบสนองต่อเนตรของอิทาจิเท่านั้น  ไม่ได้หมายถึงเนตรของตระกูลอุจิวะทุกคน  เพราะอิทาจิคาดการณ์เอาไว้ว่า ซาซีเกะจะต้องเเปลี่ยนเอาเนตรของอิทาจิแน่นอน  เมื่อซาซึเกะสู้กับนารูโตะเมื่อไหร่ ก็จะไม่สามารถใช้เทวีสุริยากับนารุโตะได้(อิทาจิบอกมาแบบนั้นหนิ)

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version