Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โฮคาเงะรุ่น 1 ตายด้วยวิชาอะไรครับพี่น้อง

หน้า: (1/14) > >>

zangkrung:

สงสัยกันไหมครับ

ทุกคนต่างต้องการเซลล์ของรุ่น 1 เพราะสามารถงอกใหม่ได้เหมือนจิ้งจก 

หรือต้องการเพราะรุ่น 1 เป็นสายเลือดเซนจู (เพื่อรวมกับสายเลือดอุจิวะให้เกิดพลัง 6 วิถี เหมือนที่ดันโซเคยทำ)

เพื่อนๆคิดว่าชายสวมหน้ากาก(ที่อ้างว่าเป็นมาดาระ)ที่เคยแขนขาดแล้วงอกใหม่ได้(โดนวิชาแมลงพิษของลูกน้องดันโซและระเบิดของโคนัน)  แขนที่งอกมาใหม่นี่ใช่เซลล์ของรุ่น 1 รึเปล่า ??

เซลล์ของรุ่น1เมพขนาดนี้ เพื่อนๆคิดว่า รุ่น 1 โดนวิชาอะไรถึงตาย  ???

Akatsuki:

ที่โดนระเบิดของ โคนัน นะ มันเป็นวิชาของมาดาระเอง ที่ดันโซเคยใช้กับ ซาซึเกะ แล้วถ้าใช้คาถานี้จะเสียดวงตาไปนิรันดิ์
ที่ว่ารุ่น1ตายยังไง ขอเดานะ แก่ตาย *hoho*

doon142:

รุ่น1ไม่ได้แก่ตายครับ  แต่โดน1ในสมาชิกของแสงอุตสาห์ ฆ่า   จำชื่อไม่ได้  แต่เป็นไอ้ที่กินหัวใจแล้วเอาไปเป็นชีวิตของตัวเอง1ชีวิตอ่า  ที่โดนดาวกระจายวงจักรของนารูโตะตอนฝึกเสร็จใหม่ๆ ตาย

marakom:

ตั้งแต่อ่านมา ยังไม่เห็นมีใครบอกเลยว่า รุ่นที่ 1 ตายยังไง คาคุสึ บอกแค่ว่าเคยสู้กับรุ่นที่ 1 แสดงว่า อายุเยอะเท่านั้นเอง การตายของรุ่นที่ 1 ยังไม่เปิดเผยครับ

lbikinil:

โดน เกะนิน ปาดาวกระจาย ตายครับ

หน้า: (1/14) > >>

Go to full version