Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (14/21) > >>

klaobrmeiei:

งง ว่ะ นางาโตะมันมีเนตรสังสาระตั้งแต่เด็กไม่ใช่หรอ มันได้มาตอนพ่อแม่มันตายอ่ะ แล้วโทบิบอกว่าเนตรของมัน กุชัก งง ละ

icekungza9:

เห้อบางคนมั่วใหญ่ เพน หรือ ยาฮิโกะ ไม่ได้เกี่ยวข้องกับ นารูโตะเลยซักนิด แค่สีผมนายเอามาตัดสินแล้วเหรอ - -
 คนที่เกี่ยวข้องอ่ะ นางาโตะมากกว่า แม่นางาโตะ เป็นคนตระกูลอุสึมากิ จบ ! แล้วคนที่บอกว่ามาดาระไปเอาร่าง
อ่านถึงตอนไหนแล้วครับ โทบิไม่ใช่มาดาระ แล้วก็ไม่ใช่ อิซึนะ แล้วก็ไม่ใช่ชิซุย เพราะโทบิมันบุกโคโนฮะตั้งแต่ อิทาจิยังอุ้มซาสึเกะอยู่เลย ส่วนถ้าเป็นอิซึนะ ก็แก่โคตรๆ ขนาด รุ่น 3 ยังโึึคตรแก่ อิซึนะนี่ยุครุ่น 1 เลยนะ ?
 ส่วนตัวผมคิดว่า โทบิคือ เซ็ทซึตัวพ่อ โคลนนิ่งของมาดาระ หรือ โคลนนิ่ง รุ่นที่ 1 นี่แหละ

armyzoom:

อย่ามั่วนะครับ    จริงๆ นางาโตะเป็นคนสายเลือดอุซึมากิจริงๆ ไอ้เจ้าโทบิพูดไว้ตอน 510 ไปหาอ่านเอาได้เลยนะครับ มันพูดว่า
"ผมที่เปลี่ยนจากสีเเดงเป็นสีขาว คือเครื่องพิสูจถึงขีดจำกัดสายเลือดของตระกูล อุซึมากิ" www.cartooniverse.co.uk <ถึงเขาจะเเปลมั่วเเต่ก็คงมีเรื่องหลักๆให้จับทางกันได้ครับ หรืออยากอ่านเเบบภาษาอังกฤษก็เชิญครับ สายเลือดเดียวกัน เรียกว่าญาติห่างๆก็ได้ครับ

kampagank:

เเต่เรา งง อยู่อย่าง
มาดาระ หรือโทบิ นี่เเหละ ที่มันบอกว่า เอาดวงตาสังสาระ ไปให้ นางาโตะ อยากรู้ว่า มันเอาให้ยังงัย เราก็เห็นว่ามันมีมาตั้งเเต่เด็ก

bigkung:

โทบิครับ มันบอกว่า เป็นคนเอาสังสาระไปให้ แล้วมันก็บอกอีกว่า นางาโตะอ่ะ เป็นเซียน6วิถีคนที่3(ตอนที่มันสู้กับโคนัน) ผมเดาว่าเซียนคนที่2คือ มาดาระ

มาดาระมันบอกว่า เบิกเนตรได้ก่อนได้ไม่นาน โทบิมันก็อาจจะเอาไปให้นางาโตะก็ได้ เพราะมาดาระก็รู้จักนางาโตะ ที่มันเลือก นางาโตะผมว่าเพราะมันเป็นคนในตระกูล
อุซึมากิ แต่ มันเอาไปให้ยังไงแบบไหน นี่ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน  *disappoint*

หน้า: << < (14/21) > >>

Go to full version