Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (12/21) > >>

gegen0603:

นางาโตะ ร่างจริง ผมแดง ครับ ดูใน อะนิเม

bigkung:

*attack*

นางาโตะเป็นคนในตระกูล อุซึมากิ แม่นารูปโตะ เป็นคนในตระกูลของ อุซึมากิ

จึงเป็นญาติกับ นารูโตะ ครับ  *great*

TYz.OS:

สรุปแล้วมันเป็นญาติ กันทั้งเรื่องล่ะนะ

nakin:

ความจริง ตระกูลอุซึมากิ เมื่อก่อนเป็นอีกหมู่บ้านหนึ่ง แต่ตอนหลังหมู่บ้านแตกเพราะนินจาแคว้นใหญ่อยากได้วิชาผนึก ซึ่งเปนสุดยอดวิชาของหมู่บ้านเพื่อใช้ผนึกสัตว์หาง ตระกูลอุซึมากิ จึงกระจายไปอยู่ตามแคว้นใหญ่ รวมทั้ง นางาโตะ

csboomzaa:

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

*great* เป็นคนที่เชื่อมั่นว่านารุโตะจะเป็นคนยุติสงครามนิจาได้ครับ
แถมยังเป็นศิษย์รุ่นน้องของอาจารย์จิรายะคนๆเดียวกันอีกด้วย

*glad* หากเป็นไปได้ เพนน่าจะมอบเนตรสังสาระให้กับนารุโตะก่อนตายเนอะ ว่าไม่อะครับ  *attack* *attack*

หน้า: << < (12/21) > >>

Go to full version