Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (11/21) > >>

panndora:

*้ั์noooo* มันน่าปวดหัวอ๊ะ รออ่านเอาดีกว่า *้ั์noooo*

oNutSUo:

ไปอ่านตอน 510 หน้าสุดท้ายดิคับ

มาดาระบอกว่านางาโตะเป็นคนตระกูลอุซึมากินะคับและสัญลักษณ์ของตระกูลอุซึมากิคือผมสีแดงและเมื่อตายผมจะเป็นสีขาว

ซึ่งถ้าดูจากอนิเมแม่ของนางาโตะมีผมสีแดงก็อาจจะเป็นคนอุซึมากิที่เหลืออยู่ก็ได้

trekkinglovers98:

สงสารเพนอ่ะ  *glad*

KotaroFuma:

จริง ๆ แล้ว นารูโตะ เป็น พี่น้อง กับ ยาฮิโกะ กับ นางาโตะ เพราะ ว่า ผมจับพวกมันมาอยู่แก๊ง เดียวกัน ไอนินจา 3 ซ่าส์ เนี่ย 555+

ยาฮิโกะ = ยาฮิโตะ ต่างหากเล่า ยาฮิโตะ ถล่ม หมู่บ้าน นินจา มานับไม่ถ้วน เพราะว่า โมโห ที่เล่น สตรีท ไฟท์เตอร์ แพ้นารูโตะ ส่วน นางาโตะ ก็ชอบ ยุ ให้ ยาฮิโตะ ขึ้น

และไปทำลายหมู่บ้านต่าง ๆ จนได้ และ จะทำลายตัวนารูโตะ ด้วย แต่ นารูโตะ พูดบอกเพียงแค่ว่า ชนะ สตรีท ไฟท์เตอร์ ฉันให้ได้ก่อนไป๊ ก่อนที่จะคิดใช้วิชา กระจอก ใส่ฉัน

น่ะ ไอ กร๊วก! 5555+ เป็นพี่น้องกันเพราะว่า มินาโตะ บลิ้ง ไปตามทาง เพราะอยากเดินเล่น หลังจากได้ถ่ายทอดวิชา ทางกาย(ภาพ)กับ คุชินะเสร็จเรียบร้อยแล้ว เห็น

ยาฮิโตะ กับ นางาโตะ แล้วก็ โคนันโตะ แล้วจึงรับเลี้ยง แต่ มินาโตะ เห็น โคนันโตะ สวย จึงทำเป็นเมียเก็บ ลับ ๆ ไว้ห้องใต้ดิน ทั้ง 3 จึงเป็นพี่น้องกัน(เรื่องนารูโตะเสียหมด

เลยเราแต่!!อย่าว่าผมเลยนะครับผมกลัว  *glad* *glad* *glad*แค่สร้างเรื่องให้ ฮาเท่านั้น แหะ ๆ *rip* *rip* *rip*)ไปล่ะ

แต่จริง ๆ แล้ว นารูโตะ ไม่ใช่พี่น้องกับ พวก นางาโตะ หรอกมั่ง เพราะ นารูโตะ บอกว่่า ฉันหล่อกว่า พวกนั้น พวกนั้นไม่สมควร จะมา เป็นพี่น้องกับฉันเพราะมันหน้าตา

ห่วย!!(ล้อเล่น จริง ๆ แล้วแท้ ชิบเป๋ง555+)เสียดาย เพน มัน ชนะ คาคาชิ *disappoint* ได้ แค้น ๆ  *attack*

poonx9x8x7x6:

เหน นารูโต๊ะ   เรียกว่า  ศิษ พี่่   ป่ะ

หน้า: << < (11/21) > >>

Go to full version