Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (5/74) > >>

ต้น:

มาดาระ สิ เก่ง เพราะ อายุ เท่ารุน 1-2 นะ ยังไม่ตายเลย
เพราะอะไร ???? แถมยัง ควบคุม สัตว์หาง ได้ ด้วย

รุ่นที่ 4:

--- อ้างจาก: ShiroYasha ที่ พฤ. 09 มิ.ย. 2011 เวลา 22:20:55 ---อิทาจิ ชัวร์ครับ
เล่ม 43 ย้อนไปอ่านดูคับ
มีปัจจัยหลายๆอย่างที่ทำให้อิทาจิดูเก่งสุด
มาดาระก้อพูดเองด้วยแหละ
ว่า "ถ้าอิทาจิรู้เรื่องทุกอย่างเราคงตายไปนานแล้วว"
สรูปว่าคนที่ว่ามาดาระเก่งสุด เปลี่ยนเป็นอิทาจิละกันนะคับ ^^

--- End quote ---

มาดาระโดนรุ่นที่ 4 ต่อยไปทีครับ

บ้าไปแล้วเรา:

ซาโซริ = ถ้า มี ย่าโจ หรือ ซากุระ คนใดคนนึง ก็ชนะไปแล้ว แล้ว ตอน ใช้ กระ สุน ทราย เหล็กที่ทำให้แขนบาเลีย ใช้ไม่ได้ ทำไม ไม่ ใช้ ต่อ ไป เพราะ ไม่ มี หุ่น ที่ ขยับ ได้ แล้ว ตอน นั้น ดัน ทลึง พุ่ง เข้า ไป
เดอิดาระ = ก็เกือบชนะซาซึเกะ หรือ ควร เสมอ ไป แล้ว ถ้า ไม่ เรียก มันดะ ออกมา
ฮิดัน = ต้องบอกว่า บ้าเอง -*- ประ มาท ทำไม ก็ไม่รู้
คาคุซึ = ก็ควรฆ่าไปได้หลายคนแล้ว ถ้าพวก โคโนฮะ ไม่ลุม แถม มีกำลัง เซิม มาอีก โกงงงงงงง
คิซาเมะ = อันนี้ ปัญหา ส่วนตัว เกงขนาดนั้น เพราะ มีดาบ ดันโดน ดาบหักหลัง อนาถ เลย เธอ
อิทาจื = ก็ คง ไม่ ต้อง อธิบาย อา ไร มาก อะ นะ
เอา ละ ถ้า จะ บอก ให้ ใคร เกง สุด อะ นะ   ก็ ต้อง  เดอิดาระ นะเซ้  เหตุผล ก็เพราะ ชอบ นะเซ้ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

Akatsuki:

อิทาจิหละ  คิดว่าเก่งสุด แถมเป็นอัจฉริยะทางการต่อสู้อีก ได้เนตรตั้งแต่เด็ก ฉลาดเป็นกรด ต่อสู้อย่างสุขุมเยือกเย็น เสียอย่างเดียวเป็นโรค เจ็บออดๆแอดๆ

หหห:

ปิกาจู ครับเก่งสุด แก๊งล็อคเก็ตยังสู้ไม่ได้เลย

หน้า: << < (5/74) > >>

Go to full version