Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (61/74) > >>

implay:

--- อ้างจาก: NARUTON ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 20:02:41 ---ผมว่าฮิดันเจ๋งสุด เพราะป่านนี้มันคงยังไม่ตายเลยมั้ง 55555+  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
โห พ่อคุณ ถ้าอยู่อย่า ฮิดันนะขอ *dead*ดีกว่า  จะเป็นคนได้ไง เมื่อมีแต่หัว บน   *้ัdoubt*  เอาเป็นหัวหลางพอว่า เน๊อะ
 ขำๆ นะคร๊าฟ  *haha* *haha* *haha*

Augustz:

เปนฮิดันผมว่าดีกว่านะ  โลกแตกก้ไม่ตาย *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

TheEterNalEgo:

ผม ว่า น่าจะ เป็น นางาโตะ นะ ที่เก่ง ที่ สุด แต่ เพราะ ถูกหลอก ไอเรื่อง สันติภาพ โลก ก้อ เลย ทำ ให้ โทบิ คุม เกม ได้ *attack*

juppy:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 13:47:21 ---
--- อ้างจาก: pighamkubb ที่ อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 21:20:24 ---ผู้ชายที่สวมหน้ากากที่อ้างชื่อว่า มาดาระ แต่ชื่อจริงๆของเค้าคือ อุจิวะ โอบิโตะ

ไม่ไช่ทั้ง อุจิฮะ มาดาระ และโอบิโตะครับ เขาคือ อุจิฮะ คางามิ เพื่อนของรุ่น3และ ดันโซต่างหาก เพราะสาเหตุการตายของคางามิไม่มีและโผล่หน้ามาไห้เหนแค่ครั้งเดียว

ถ๊ามันคือ คางามิ ทำไม คิซาเมะต๊องบอกด้วยว่า มันคือมาดาระ ? มันต๊องหน๊าตาคล๊าย ๆ มาดาระ มากถึงมากที่สุดเรยหละครับ

momothedog:

อุจิวะ มาดาระ ร่างสัมพเวสีคืนชีพสิ  แค่วิชาอัญเชิญอุกกาบาตยักษ์ก็พอแล้ว ...

หน้า: << < (61/74) > >>

Go to full version