Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (53/74) > >>

rinpokpok:

ฮิดัน ครับ ฮ่าๆ ไม่มีวันตาย
แต่เผอิญดันโดนฝั่งทั่งเป็นครับ ฮ่าๆ
ตอนนี้็ก็ยังไม่ตายนะเนี้ย

Augustz:

--- อ้างจาก: rinpokpok ที่ อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 12:31:35 ---ฮิดัน ครับ ฮ่าๆ ไม่มีวันตาย
แต่เผอิญดันโดนฝั่งทั่งเป็นครับ ฮ่าๆ
ตอนนี้็ก็ยังไม่ตายนะเนี้ย

--- End quote ---

ลืมนึกถึงมันไปเลยแฮะ 

แต่พูดถึงมันไม่ตายก้จิง แต่มันประมาทคู่ต่อสู้มากเกินไป  เพราะงั้นตัวมันเลยต้องอยุ่ในสภาพแบบนั้น

เพราะงั้น ผมไม่ขอโหวตว่ามันเก่งฮะ   *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Susanoo:

--- อ้างจาก: THECLIQUE ที่ ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 19:32:26 --- *้ั์smoking* นางาโตะไม่ใช่ ผู้ใช้ เนตรสังสาระ มาก่อนแต่แรก   เทียบกับ อิทาจิ ซึ่งเป็น ตระกูล อุจิวะ เนตรวงแหวน  ดูจากความห่าง ชั้น ในตอนเด็ก ของ
นางาโตะ กับ อิทาจิ ก็ยังได้  ดูก็รู้ใคร เก่ง ชำนาญ ไหวพริบ ความไว ความฉลาด ความรอบรู้  อิทาจิ มีพร้อม จน คาบูโตะ ยังบอกอีกครั้งว่า

ถูกต้องเลย มันไม่ได้เทพมาตั้งแต่แรก เจอ อิทาจิ เทพตั้งแต่เด็ก และเก่งกว่าพ่ออีก

แต่ที่มันต้องอักตัญญู เพราะมันโดนเบื้องบนในโคโนฮะหลอกไช้เป็นเครื่องมือ

Merry:

ไม่นับ โทบิ ผมว่า ก็ อิทาจิ ละ เพราะ เก่งทั้ง บุ๋น และ บู๊

แต่ โทบิ มัน เหนือชั้นกว่านั้น  .. ผม ใช้ความรู้สึกผมตอบ อย่าว่ากันเน้ออ ถูๆไถๆ

THECLIQUE:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 18:29:57 ---ในเรือง2 คนนี้ไม่มีทางมาสู้กัน ดังนั้นเราตัดสินด้วยวิธีอื่นดีกว่า

อิทาจิ
ผลงาน 1. ฆ่าล้างตระกูลอุจิวะ (แต่ให้โทบิช่วยด้วย) = 10 คะแนน
         2. ทำคาคาชินอนซมอยู่โรงบาลหลายวัน = 2 คะแนน
         3. ดวลกับซาสึเกะ ผล เกือบชนะ แต่แพ้เพราะขึ้โรค = 3 คะแนน
         4. จับตัวเดอิดาระได้อย่างง่ายดาย = 1 คะแนน
         5. ดวลกับโอโรจิมารุ ผล ชนะ = 3 คะแนน
         6. คลายคาถาของคาบูโตะ = 2 คะแนน
 รวม 21 คะแนน

นางาโตะ
ผลงาน  1. ดวลกับจิไรยะ ผล ชนะ (เเต่ก็ใช้เวลาเหมือนกัน) = 3 คะแนน
          2. ถล่มโคโนะฮะด้วยตัวคนเดียว = 100 คะแนน
 รวม 103 คะแนน

ผู้ชนะ : นางาโตะ

ปล. ขำๆนะครับ อย่าคิดมาก ผมชอบนางาโตะเลยเข้าข้างแค่นั้น  *hoho*

*attack* ใช่ ชอบนางาโตะ  แต่ว่าดูด้วย ไม่ได้ ถล่ม โคโนฮะ เพียงคนเดียว มีทั้ง โคนัน กับ สัตว์อัญ่เชิญกี่ตัว  ร่างเพนอีก 6 ตน
 *้ั์music*  ที่มัน ถล่ม โคโนฮะได้ เพราะ มันแยกกัน ไป เบี่ยงเบนความสนใจ ในการใช้ ข่ายเทพพิชิตฟ้า ถ้าเข้ามาตนเดียว จะรอด เร้อ  *้ั์music*
 *great*  และอีกอย่าง คาคาชิ ใช้ ร่างโคลนสายฟ้าหลอก    เพน มัน ยังจับร่างจริง คาคาชิ ไม่ออกเลย
 *hoho* ดูนารูโตะ กับ จิไรยะ ก็ได้ กำจัดร่างเพน ไปกี่ตัว  นางาโตะ ยังควบคุม ทั้งหมด ได้ไม่คล่องแคล่ว /ร่างเดี่ยว ที่คืนชีพด้วย สัมภเวสี ยัง เมพกว่าเลย

หน้า: << < (53/74) > >>

Go to full version