Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (49/74) > >>

MicMaple:

--- อ้างจาก: Leang_34 ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 23:44:00 ---โทบิหรืออืมก็เก่งนะแต่ไม่ค่อยชอบมันตอนนี่
ชอบมันตอนทำเป็นเหมือนคนปัญญาอ่อนมากกว่า *haha* *haha*

--- End quote ---
มันก็แปลกดีนะครับ
ทั้งที่รู้อะไรมากมายขนาดนี้ วางแผนอะไรไว้ตั้งมากตั้งมาย
กลับมาทำตัวปัญญาอ่อนซะนี่ หลังจะหายปัญญาอ่อนไม่เฉลยอีกทำไปเพื่ออะไร *disappoint*

Augustz:

ผมว่า ทำปันยาอ่อนไปเพื่อกลบเกลื่อนความ...มโหดของตัวเอง

จากแสงอุษาคนอื่นๆล่ะมั้งคับ  *great*

Leang_34:

คงจริงครับ *haha* *haha*
แต่เท่าที่ดูไม่เห็นตามอะไรได้นอกจากข้ามมิติไปมา
น่าจาตั้งฉายาให้นะครับ jumperกระโดดพิฆาตดวงจันทร์55+ *haha* *haha*

Susanoo:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 21:30:36 ---
--- อ้างจาก: Susanoo ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 21:13:23 ---อิทาจิเทพ เกะยังห่างชั้นกับพี่ของเขาจริงๆ

สรุปได้รึยังว่าไครเก่งสุด

ประเด็นหลัก คือ นางาโตะ ก่ะ อิจจี้ ไม่ใช่หรอคับ เอาเกะมาเกี่ยวทำไม *disappoint*

ได้หมดแหละครับ เกะเคยเข้าแสงอุษามั้ยละ หรือไม่ไช่

ก็เทียบไปสิ ขนาดได้เนตรเทพ ได้ไรตั้งมากมาย สรุปคือไม่มีสมองคิดวางแผนเป็นก็จบ

รึไม่จริง

Augustz:

--- อ้างจาก: Susanoo ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 01:21:52 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 21:30:36 ---
--- อ้างจาก: Susanoo ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 21:13:23 ---อิทาจิเทพ เกะยังห่างชั้นกับพี่ของเขาจริงๆ

สรุปได้รึยังว่าไครเก่งสุด

ประเด็นหลัก คือ นางาโตะ ก่ะ อิจจี้ ไม่ใช่หรอคับ เอาเกะมาเกี่ยวทำไม *disappoint*

ได้หมดแหละครับ เกะเคยเข้าแสงอุษามั้ยละ หรือไม่ไช่

ก็เทียบไปสิ ขนาดได้เนตรเทพ ได้ไรตั้งมากมาย สรุปคือไม่มีสมองคิดวางแผนเป็นก็จบ

รึไม่จริง

อ่าคับๆ ผมไม่เถียงละ เบื่อแถ *้ั์notlisten*

อิจจี้ นางาโตะ  นี่ไปอิจจี้ ก่ะ เกะ เฉยเลย 

เอาเปนว่า อิทาจิ บร๊ะจ้าวววว  ชาบู ชาบู *cheers* *cheers* *cheers*

ไม่มีใครสู้ อิทาจิได้ เพราะมัน ฉลาด และ เก่ง ที่สุดใน3โลก เนตรวงแหวนขั้นเทพ เซียนเต๋ายังสุ้ไม่ได้

ใช้ เทวีสุริยา ใส่เซียนเต๋า ทั้งโลกไม่มีใครดับได้ แม้กระทั่งเซียนเต๋าเอง เพราะอิทาจิ ฉลาดและเก่ง

สู้กับนางาโตะ ที่มีเนตรสังสาระได้ แบบ แค่กระดิกนิ้ว นางาโตะก้ตาย  อ๊ากกกกกกก *้bloodpool*

จิ้งจอก9หาง หรือ10หาง ไม่สามารถทำอะไรอิทาจิได้ เพราะอิทาจิฉลาด *hoho*

สรุปได้ว่า อิทาจิ บร๊ะจ้าววว   ชาบู  ชาบู  ชาบู *cheers* *cheers* *cheers*

หน้า: << < (49/74) > >>

Go to full version