Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (39/74) > >>

Akatsuki Sasori:

--- อ้างจาก: ฮันจีอุน ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:19:13 ---ซาโซริป่าว ใช้หุ่นถล่มคนเดียวทั้งแคว้นน้าา

--- End quote ---

ช่ายยยยยยยย!!!! ถ้าไม่เจอจอมพลังซากุระ กะที่ปรึกษาหมู่บ้านซึนะ สุดเจ๋ง แล้วนะ!! คนอื่นชนะยาก 555  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: ขาโหด ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:34:39 ---คาคุซึดิ  คนนี้ฆ่ารุ่น 1 ได้ แล้วรุ่น 1 ก็ชนะมาดาระด้วยนะ

คาคุซึไม่ได้ฆ่าครับแค่ เคย ปะมือครับรุ่น1แก่ตายครับ

NaTTaJaK:

คนที่เก่งที่สุดเก่งเหนือมาดาระตัวปลอมก็คือ  นางาโตะ  ครับ
เปงแสงอุษานะครับคนนี้อ่าครับเปงคนที่ควบคุมเพนทั้ง7เลยอ่าครับ
แปดหางกับเก้าหางรุมยังเอาไม่ยุเลยครับ
แต่สัมผัสตัวไครก็ฆ่าคนนั้นได้แล้วครับ
ไหนจะวิชาดูดจักกะอิกครับ(ดูดเก่งกว่าซาเมฮาดะอีกครับ)ดูดแปดหางแฟบเลยครับ
แปดหางยังบอกเลยครับ "ไอ้นี่เก่งบรมเลยแฮะ" ขนาดรุมนะครับถ้าไม่มีอิทาจิมาช่วยไว้ผมว่าคงเสร็จนางาโตะหมดแหละครับ
เทพที่สุดไนแสงอุษาก็คือนางาโตะครับ

ถ้าจับมาสู้กันนะครับ

ฮิดัน-นางาโตะ   (แค่นางาโตะจับตัวแล้วดึงวิญาณฮิดันออกก็ไปปรโลกแล้วครับ)
คาคุซึ-นางาโตะ  (อันนี้แค่ตั้งหน้าตั้งตารอดูดจักกะก็พอครับขานี้ชอบปล่อย)
ถ้าสู้กันคนที่ชนะลำบากที่สุดก็คืออิทาจินี่แหละครับมีซึซาโนะโออ่าครับ(ต้องหลบดาบมานดีๆครับเพราะโดนไม่ได้เลยครับ)
ที่เหลือก็งั้นๆครับโดนนางาโตะจับตัวเปงเดี้ยงทุกรายครับ(ไช้วิชาดึงวิญญาณอ่าครับ)
กับโทบิก็ดูดจักกะลูกเดียวเลยครับ

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 09:28:29 ---คนที่เก่งที่สุดเก่งเหนือมาดาระตัวปลอมก็คือ  นางาโตะ  ครับ
เปงแสงอุษานะครับคนนี้อ่าครับเปงคนที่ควบคุมเพนทั้ง7เลยอ่าครับ
แปดหางกับเก้าหางรุมยังเอาไม่ยุเลยครับ
แต่สัมผัสตัวไครก็ฆ่าคนนั้นได้แล้วครับ
ไหนจะวิชาดูดจักกะอิกครับ(ดูดเก่งกว่าซาเมฮาดะอีกครับ)ดูดแปดหางแฟบเลยครับ
แปดหางยังบอกเลยครับ "ไอ้นี่เก่งบรมเลยแฮะ" ขนาดรุมนะครับถ้าไม่มีอิทาจิมาช่วยไว้ผมว่าคงเสร็จนางาโตะหมดแหละครับ
เทพที่สุดไนแสงอุษาก็คือนางาโตะครับ

ถ้าจับมาสู้กันนะครับ

ฮิดัน-นางาโตะ   (แค่นางาโตะจับตัวแล้วดึงวิญาณฮิดันออกก็ไปปรโลกแล้วครับ)
คาคุซึ-นางาโตะ  (อันนี้แค่ตั้งหน้าตั้งตารอดูดจักกะก็พอครับขานี้ชอบปล่อย)
ถ้าสู้กันคนที่ชนะลำบากที่สุดก็คืออิทาจินี่แหละครับมีซึซาโนะโออ่าครับ(ต้องหลบดาบมานดีๆครับเพราะโดนไม่ได้เลยครับ)
ที่เหลือก็งั้นๆครับโดนนางาโตะจับตัวเปงเดี้ยงทุกรายครับ(ไช้วิชาดึงวิญญาณอ่าครับ)
กับโทบิก็ดูดจักกะลูกเดียวเลยครับ

แต่พลังของเซียนหกวิถีทั้งหมดนี้นางาโตะมันได้มาจากโทบินะครับ อย่าลืมตรงนี้ด้วย

THECLIQUE:

*dontknow* ทำไม ไม่ดู ตอน แพนสู้ กับ จิไรยะขนาดกลายเป็นร่างเซียน  ยังสู้ไม่ได้ ต้องใช้ คาถาลวงตา กับ ปู่ย่ากบ เลย ถึงจะกำจัดได้ 1 ตัว 2 ตัว แพ้คาถาลวงตา
  *hoho*  และคนที่ มีคาถาลวงตา โดยไม่ต้องประสานอิน คือ อิทาจิ ดูด้วยคาถาลวงตาอิทาจิ ขั้นไหน  อย่าลืม   *haha*
  *attack*แม้แต่ คิซาเมะ ยังเดินตามต้อยๆ เลย

*attack* บอกให้ ทำไมแพน ถึง แพ้ อิทาจิ  แพนโดน คาถาลวงตา ตากลิ้งถลน ตามติดๆด้วย เทวีสุริยา  จากนั้น จัด ซาสุโนะบวกเกราะเทวีสุริยา ดาบโทสะ เสียบเข้าร่างแพนทันที จากนั้นก็ดูดเข้า น้ำเต้าปูปลา  *haha*

*hoho*และที่บอกว่า โทบิเป็นอมตะ น่ะ ผิดสุดๆ โดน มินาโตะอัดเข้าไป 1 ดอก บาดเจ็บ ไม่อมตะชัวร์  โทบิก็บอกถ้าอิทาจิ รู้ความลับละก็ตายไปนานแล้ว
               และตอน ซาสึเกะ โทบิดับเทวีสุริยาได้ เพราะ ซาสึเกะเบิกเทวีสุริยาอัตโนมัติ เลยทำให้ โดน แค่ช่วงไหล่ มันตัดทิ้งก็ได้ งอกใหม่ได้

หน้า: << < (39/74) > >>

Go to full version