Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (14/74) > >>

xx:

ที่ว่าใครเก่งสุด ดูจากสภาพตอนไหนเหรอ ครับ ถ้าบอก มินาโตะ  ณ ตอนไหนครับ ตอนที่มีชีวิตเหรอ
แล้วที่บอกว่าเพน ณ ตอนที่มีชีวิตเหรอ ครับ เพราะ ตัวละครที่อยุ่ท้ายๆ มันจะเก่งขึ้นเรื่อย ๆ คนเขียนเค้า
ก็เขียนให้ คนที่อยู่เก่งขึ้นเรื่อยๆ  ถ้าเทียบ ณ ตอนมัีนมีชีวิต เพนมันเก่ง แล้วลองเทียบกับตอนนี้ที่ โตะ
มันมีจักระ 9 หาง มันก็คนละเรื่องอยู่ดี 

ติดตามตอนต่อไปครับว่าใครจะรอด ...

รู้แล้วอย่าบอกใคร:

ผมคิดว่ามาดาระสู้นารูโตะไม่ได้หรอก จากประสบการณ์ที่อ่านมาจะบอกให้นารูโตะไม่ใช้มีพลังจิ้งจอกเก้าหางแค่อย่างเดียวหนังสือการ์ตูนเล่มที่44อิทาจิยังมอบพลังส่วนหนึ่งของเขาให้นารูโตะเพราะฉนั้นพลังไหมของอิทาจิได้ก็จะมาเร็วๆๆนี้รู้แล้วอย่าบอกใครถ้าให้ผมใบ้ผมว่าพลังที่ควบคุมเก้าหางหรือเนตรวงแหวนเพราะตอนอิทาจิสู้กับสาซึแกะตาอิทาจิมองไม่ชัดนี้คือสาเหตุหนึ่งและตอนจบของภาคนี้ยังมีอีกพอนารูโตะชนะมาดาระแล้วนารูโตะก็พูดกับมาดาระอะไรสักอย่างเหมือนเพนพอพุดเสร็จมาดาระเข้าใจก็เลยทำตัวเป็นประโยชน์เหมือนเพนก็เลยชุบชีวิตคนตระกูนอุจิวะทุกคน............จบ
หมายเหตุมีจินตนาการเล็กน้อยแต่อย่าถือสา..

เหอะ:

อยา ดู ถูก มา ดา ระ ให้ มาก นัก ละ
ความ สามารถ มัน ใน ตอน นี้ ยัง ถูก บิด บัง อยู่
อยาเอา มัน ใน ตอน นี้ ไป เทียบ กับ มัน ใน มะ กอน
แล้ว บอก ว่า มัน มี ความสามารถ แค่ นั้น

ผมก็เซียนในระดับ1:

ยังคัฟ   ยังๆม่จบ

นารุโตะต้องไปกับจิ้งจอกก่อนไงอย่าลืม แต่เรื่งชุบชีวิตคนตระกูลอุจิวะอ่ะ  ไม่มีหรอกไร้สาระ
ใครเก่งที่สุดผมไม่รู้ แต่ที่ผมรู้คือ มีคน1คนที่สามารถควบคุมได้ทุกคนในเรื่องอ่ะอยากรู้ไม๊ใคร

.......คนเขียนไง

นามิงาเซะ มินาโตะ:

เป็นไงล่ะครับ ได้อ่านตอนที่ 545 กองพันทหารอมตะ  รึยังครับ

ตอนที่ 545 บอกอะไรได้หลายอย่างที่ทำให้หายสงสัยไปเลย

ข้อ 1 . ไอพวกที่บอกว่าอิทาจิเก่งที่สุดในเเสงอุษา ควรจะหุบปาก และเลิกแถได้แล้วครับ  ที่รู้ชัวว์จากตอน 545 คือ มาดาระเป็นอมตะนะครับ    ไม่ว่ายังไงอิทาจิก็คงสู้มาดาระไม่ได้

ข้อ 2. ไอพวกที่บอกว่า แท้จริงมาดาระก็คือ โอบิโตะ เพื่อนคาคาชิ พวกนี้ก็มั่วอีกราย  เพราะตอน 545 เฉลยให้รู้แล้วว่าชายสวมหน้ากากมันคือมาดาระตัวจริง แต่ที่อายุยืนมาถึงทุกวันนี้ เพราะปลูกถ่ายเซลล์ต้นไม้ของรุ่นที่ 1 เอาทำให้อายุยืน จนเป็นอมตะ

ใครไม่เชื่อผมไปอ่านตอน 545 กองพันทหารอมตะได้เลยครับ     *great* *great* *great*

หน้า: << < (14/74) > >>

Go to full version