Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (16/74) > >>

poon:

ป้าเช้ง เพราะมี น้ำมหาบำบัด รักษาทุกโรค

zero_rang:

เอิ่ม...............???   ทำไมทุกๆคนถึงได้ลืมเรื่องของ"เซียนเต๋า"ไปละคับ ส่วนตัวนะ ส่วนตัว(ย้ำ)ทุกตัวละครมันก็เก่งเเล้วมีดีเหมือนกันหมดนั่นเเหละ อยู่ที่ว่า อ.เค้าจะดำเนินเนื้อเรื่อง ตัวละคร เทคนิค ความคิด อะไรๆ ฯลฯ เข้ามาเพิ่มเติม ใครจะเก่งสุดยังไง มันก็อยู่ที่ความคิดของเเต่ละคนละครับว่าจะให้ใครฉลาดกว่าใคร ใครเสียท่าใคร ใครมีโรคประจำตัว ไรงี้ไป เอิ่มใครคล่องก็ตามมาด่าผมในMSNได้เลยคับ! *dead*

รุ่งเรือง:

ผม อิทาจิ เก่งสุด คร๊าฟ

....:

เซ็ตสึ คร้าบบบบบบบบบบบบบบ โหดจิงร่างมีเปงแสนรอดทุกที *love*

vongola XI:

อุจิวะ อินทาจิเก่งอ่ะโคตรชอบเรยยยยยยยยยยย

หน้า: << < (16/74) > >>

Go to full version