Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (13/74) > >>

alcoholismz:

มาดาระ มานจาเก่งแน่หรอ เหงสู้กะโคนัน แขนยังกระจุยยยยยยย *shock*

ChongZXcN:

Madara อยู่เเล้ว ไอ้นี่มันกั๊กวิชาไว้เยอะ ถ้าเทียบวิชาและประสบการณ์แ้ล้วใครก้อน่าจะแพ้มาดาระอะนะ ขนาดมันยังพลังไม่สมบูรณ์นะเนี่ย ถ้ามันได้พลังในอดีตคืนมาหรือเป็นพลังสถิตร่าง10หางนะ แล้วใครจะสู้มันได้~(เว้นนารุโตะ เพราะเป็นพระเอก 555+)

Jack:

ผมว่ารุ่น 4 อะเก่งโคตร เคยเห็นตอนรุ่น 4 สู้ักับใครแล้วสู้ไม่ได้มะครับ

ตอนเจอมาดาระ มาดาระมันยังทำอะไรรุ่น 4 ไม่ได้เลย และไอ้วิชาย้ายมิติเป็นส่วนๆ ของมาดาระอะ เจอรุ่น 4 ใช้ย้ายมิติเหมือนกัน มาดาระมันย้ายมิติแล้ว ยังไม่ทัน โดนเล่นงานเลยครับ

เหอะ:

อย่า พึ่ง สรุป อา ไร สิ
มาดาระ ยังแทบไม่ได้ แสดง พลัง อา ไร ออกมา เลยนะ
จะ ไป สรุป ว่ามัน มี แค่ นั้นไม่ได้
เพน มัน แสดง หมด ทุก วิชา ที่มันมี แล้ว
แต่ มา ดา ระ มัน ยัง ไม่ ถึง เว ลา ที่ มัน จะ สู่
ให้ มัน สู้ กอน ดี กว่า แล้ว ค่อย บอก ว่า มัน
..... อา ไร ก็ ว่า ไป
อย่า ดู ถูก มา ดา ระ นัก
แล้ว เพน ที่ บอก เก่ง สุด ท้าย มัน ก็ แพ้ โตะ ไม่ ใช้ เหรอ ไง

suji:

พ่อ มาดาระ ครับ เก่งสุด

หน้า: << < (13/74) > >>

Go to full version