Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (7/74) > >>

ไร้สาระ:

ขีดจำกัดทางสายเลือดในการเชิดหุ่นไง พวกเนตรวงแหวนไม่สามารถเลียนแบบการเชิดได้

fuma kotaro:

ก็จริงนะครับที่ว่าขีดจำกัดทางสายเลือดในการเชิดหุ่นที่คนที่มีเนตรวงแหวนไม่สามารถเลียนแบบได้แต่ว่าถ้าสู้ในระยะประชิดการเชิดหุ่นก็อาจเสียเปรียบได้นะครับเพราะว่าการเชิดหุ่นนั้นนะก็มีข้อบกพร่องอยู่นะครับยกตัวอย่างนะครับว่าถ้า  วาถ้า  ซาซึเเกะสู้กับคันคุโร่คือซาซึเกะนั้นมีดาบที่เป็นสายฟ้าสามารถตัดด้ายจักรกระถ้านักเชิดหุ่นไม่สามารถใช้หุ่นได้จะเป็นยังไงละครับ          คนที่เก่งที่สุดนะน่าจะเป็นคนที่เหลือคนสุดท้ายละมั้งครับ

seya:

โกฮัง มั้งครับ  ....ล้อเล่นครับ  ... 5555

sooper:

พลังใจใครดี คนนั้นเก่งสุด

เหอะๆ:

มัน เกง ทุก ตัว แหละ
อยู่ ที่ คน วาด คน เขียน จะ ให้ มัน พลาด ท่า แบบ ไหน
สุด ท้าย ใคร ละ พระ เอก คน นั้น เกง สุด [ตอน จบ]

หน้า: << < (7/74) > >>

Go to full version