Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (18/42) > >>

zeedzeus:

ผมคิดว่ายังไม่ตายนะ เพราะว่าตอนนารุโตะสู้กะเพน แล้วเพนแพ้ ก้อคืนวิญญาณของจิไรยะไปด้วยนะ

นามิซัง:

อาจจะโผล่มาตอนจะจบก้อได้นิ หุหุ แอบหวังอ่ะ

KotaroFuma:

อะไรมันก็เกิดขึ้นได้ ครับ ตายไม่ตาย ผมไม่รู้สิ จริง ๆ ก่อน ที่ผมจะมาอ่านบอร์ฺดนี้ ก็คิดในใจอยู่แล้วว่า(85%)จิไรยะ ตายชัวร์ เพราะ คาบูโตะ เฉลยแล้ว ว่า ศพจิไรยะ ตกลงไป

ในทะเลลึก จนไม่สามารถ ตามหา DNA หรือ ร่างของ จิไรยะได้ จนไม่สามารถ ชุบ จิไรยะ ได้ เพราะงั้น ผมจึง ถอดใจ แต่ทว่า อีก(15%)ผมยังไม่อยากถอดใจเนื่องจาก

เหตุผลนั้นแหละ อะไรก็เกิดขึ้นได้ เพราะฉะนั้น ผมก็เลยคิดว่า อาจจะยังไม่ตายก็ได้ เพราะผมชอบมา ตัวละครนี้ ถ้าพูดให้ดี ๆ ก็ เหมือนพ่อคนที่ 2 ของ นารูโตะ เลยล่ะ ที่ฝึกวิชา

ระดับสุดยอดหลาย ๆ อย่างให้กับ นารูโตะ (ถ้าจำไม่ผิด!!)ตอนที่สู้กับเพน นั้น จิไรยะ เกิดอาการ คลุ้มคลั่ง + เชื่อมั่น นารูโตะ ที่ นารูโตะยังไม่ยอมแพ้(นึกถึงนารูโตะ)แล้วตัว

เองจะยอมแพ้ได้อย่างไรกัน จิไรยะ ก็เลย ใช้ กระสุนวงจักร ขนาด พิเศษ(+20 เพิ่มขนาดอีกนิด!!ว๊ายขำจังเลย - -*)ปั่น สมาชิก เพน 1 คน แหลก เหลว หายไปเลย แล้วก็

จม ดิ่งลงไป ในน้ำ เพื่อไปหา ฉลาม ตัวใหม่มา ทำดาบให้ คิซาเมะ มั่ง 555+

[email protected]:

ผมว่าคนเขียนคงลืมจิไรยะไปเเล้วมั้ง

AkatsukiPein:

ตายแล้วววว แต่ที่คนบอกกตอนที่สู้กับโตะอะ ที่เพนชุบชีวิตทุกคนที่มันฆ่าอะ จิงๆจิไรยะ ไม่ได้ตายตอนสู้กับเพนหรอกนะ แต่จมน้ำตาย+ทนพิษบาดแผลไม่ไหว

หน้า: << < (18/42) > >>

Go to full version