Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (32/42) > >>

D.nueng:

จิไรยะ ยังไม่ตายครับ ที่คาบุโตะ บอกว่าหาร่างจิไรยะไม่เจอเพราะจมน้ำลึกคนดำลงไปไม่ใด้
แต่อ่านดูดีๆตอนจิไรยะสู้กับเพน จิไรยะยังดำลงไปถึงพื้นเพือหลบเพนอยู่เลย ตรงที่จิไรยะโพลขึ้นมาหาข้อมูลกับเพน
ก็เป็นที่เดวกับที่จิไรยะจมลงไป สรูปคือ จิไรยะยังไม่ตาย น่าจะมีไครมาช่วยไว้ ไม่แน่อาจเป็นกบก็ใด้

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: D.nueng ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 05:42:37 ---จิไรยะ ยังไม่ตายครับ ที่คาบุโตะ บอกว่าหาร่างจิไรยะไม่เจอเพราะจมน้ำลึกคนดำลงไปไม่ใด้
แต่อ่านดูดีๆตอนจิไรยะสู้กับเพน จิไรยะยังดำลงไปถึงพื้นเพือหลบเพนอยู่เลย ตรงที่จิไรยะโพลขึ้นมาหาข้อมูลกับเพน
ก็เป็นที่เดวกับที่จิไรยะจมลงไป สรูปคือ จิไรยะยังไม่ตาย น่าจะมีไครมาช่วยไว้ ไม่แน่อาจเป็นกบก็ใด้

--- End quote ---

ก็คนลงไปไม่ได้ แล้วจิไรยะลงไปว่ายเล่นได้ไง 

ผมว่าตายแล้ว 90% เลย เพราะสภาพตอนนั้น แขดขาดไปหนึ่งข้าง โดนแทงที่คอ คนเราจะรักษาบาดแผลแบบนี้ได้ยังไง

อ่านดีๆจิไรยะไม่ได้ดำนะครับ ศพมันจมลงไป สภาพแบบนั้นจะว่ายน้ำได้ยังไง ถ้าเป็นฮิดันก็ว่าไปอย่าง

D.nueng:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 09:19:17 ---
--- อ้างจาก: D.nueng ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 05:42:37 ---จิไรยะ ยังไม่ตายครับ ที่คาบุโตะ บอกว่าหาร่างจิไรยะไม่เจอเพราะจมน้ำลึกคนดำลงไปไม่ใด้

ก็คนลงไปไม่ได้ แล้วจิไรยะลงไปว่ายเล่นได้ไง 

ผมว่าตายแล้ว 90% เลย เพราะสภาพตอนนั้น แขดขาดไปหนึ่งข้าง โดนแทงที่คอ คนเราจะรักษาบาดแผลแบบนี้ได้ยังไง

อ่านดีๆจิไรยะไม่ได้ดำนะครับ ศพมันจมลงไป สภาพแบบนั้นจะว่ายน้ำได้ยังไง ถ้าเป็นฮิดันก็ว่าไปอย่าง

ผมหมายถึงก่อนที่จิไรยะจะตายอะครับ ตอนที่ดำลงไปแล้วดึงเพนไปฆ่าใด้ร่างนึ่งแล้วให้กบเอาร่างกลับโคโดฮะไงครับ

น้ำไม่เห็นจะลึกเลย ผมทั่งดูทั่งอ่าน แน่นอนครับน้ำไม่ลึก

tumpk9:

--- อ้างจาก: emplaza29 ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 10:40:40 ---ผมอยากรู้ว่าทำไมหมู่บ้าน โฮคาเงะไม่มีคนใช้ คาถาสัมภเวสีคืนชีพเป็นกันเลยหรอ ถ้าเป็น เชิญเซียนเต๋ามาสู้แม้งเลยเอาดิมิงจะเอาไรสู้หะไอคาบูโตะ 55
หรือไม่ก็เชิญรุ่น 1-4 มาให้รู้แล้วรู้รอดเลย มิงคงตายอ่ะโทบิ โดนตะลุมบอล แน่มิง  *attack*

ผมแนะนำกลับไปอ่านตอนที่โอโรจิมารุบุกโคโนฮะครับ

รุ่น 1-4 โดน วิชาปิดผนึกซากอสูรหมดแล้วนะครับ

คือ ไม่สามารถใช้สัมภเวสีคืนชีพได้ เพราะวิญญาน เป็นของ เทพมรณะ แล้ว  *attack*

ลองกลับไปอ่านหรือดูอนิเมะอิกทีนะครับ  *haha*

และก็เรื่อง อัญเชิญเซียนเต๋า เว่อร์ไปป่าวงะ - -*  *shock*

Augustz:

มันตายไปนานมากและ  คงจะไม่เหลือDNAให้เก็บมาเชิญหรอกนะ

หน้า: << < (32/42) > >>

Go to full version