Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (15/42) > >>

lnt101:

ยังไม่ตายเดี๋ยวก็กลับมาช่วยนารูโตะ

GiordanO:

*number1* ตายแล้วครับ แต่คาบูโตะบอกว่าจิไรยะจมลงในทะเลลึก มีแรงดันน้ำสูง เลยไม่สามารถเรียกออกมาได้ครับ

123:

เพนเรียกวิญญาณจิไรยะกลับมาไม่ได้ เพราะจิไรยะไม่ได้ตายเพราะพลังของตน แต่เป็นเพราะว่าจมน้ำตายคะ

ภพ:

ผมว่าตายเเล้วคับ เพราะเพนคืนชีวิตให้ไม่ได้หรอกเพราะฆ่านานเกินไป ไม่งั้นถ้าคืนชีวิตได้ฮันโซ(ซาลาเมนเด้อ)ก้อกลับมาด้วยดิ เเต่กลับโดนเรียกออกมาจากคาถาสัมพเวสีเเทน
อ่านดูดีๆผมจำได้ว่า จิไรยะโดนเพนหกวิถี(รุมเสียบ)เสียบตายก่อนที่จะใช้พลังเฮือกสุดท้ายเขียนอักขระที่หลังพ่อกบว่าเพนหกตัวไม่ใช่ร่างจริง
........เเต่ก้อไม่เเน่ครับรอดูต่อไป เพราะผมไม่ใช่คนเขียน อิอิ^^

mikey0431:

ผมก็ว่า จีไรยะ ยังไม่ตายนะคับ กบพ่อเฒ่ากับแม่เฒ่าคงเอาไปรักษาตัวอ่ะคับ ก็เหมือน กับ โอโรจิมารุ อ่ะคับ เพราะว่าถ้า โอโรจิมารุ ตายแล้ว ศพ ก็น่าจาอยู่กับ คาบุโตะ คาบุโตะ ก็น่าจาปลุกออกมาด้วย

หน้า: << < (15/42) > >>

Go to full version