Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (11/42) > >>

dfdddee:

เอาแบบ เลียนแบบ อาจจะไปเกาะเงือกก็ได้ อาจจะมีนินจาแคว้นใต้น้ำ เหอๆ

อั้ม:

*attack*

ฟันธงว่าตายแล้ว แล้วคาบูโตะก็ใด้ร่างไปด้วย เก็บใว้สู้กับนารูโตะแบบเป็นไพ่ตายอีกใบไง

จิไรยะใช้โหมดเซียนใด้นา เก็บใว้ไม่ให้ใครรู้จะดีที่สุด อย่างน้อยก็ตรวจจับเยี่ยมที่สุดน่ะแหละ

แล้วที่ว่าจมไปลึกเกินน่ะ ไม่มีอะไรที่นินจาทำไม่ใด้นะ ขนาดเกาะเต่ายัก ยังลอยใด้เลย

มันก็ใช้มันดะลงไปเอามาไง แล้วก็ซ่อนใว้ บอกคนอื่นว่าเอามาไม่ใด้ โด่ โหมดเซียนในเรื่อง มีคนใช้ใด้กี่คนกันเนาะ

โหด แมป แมป *haha* *haha* *haha*

zangkrung:

ขอวิเคราะห์เรื่องDNAนิดนึงนะครับ

ถึงจิไรยะจะจมลงไปลึกยังไง และถึงแม้จะไม่มีคน(หรือตัวอะไรก็ตาม)ลงไปเอาร่างจิไรยะจากก้นทะเลลึกขึ้นมา

แต่ถ้าจิไรยะตายแล้วจริงๆ  คาบูโตะก็สามารถเรียกวิญญาณของจิไรยะมาได้ครับ   ทำไมรู้มั้ยครับ....????

เพราะว่า DNA ของจิไรยะสามารถเก็บได้จากเลือดไงครับ

(ตอนสู้กับเพนจิไรยะแขนขาดเลือดสาดเต็มเลย และยังจำกันได้มั้ยครับตอนที่ 3 นินจาในตำนานสู้กัน โอโรจิมารูก็กัดคอจิไรยะได้เลือดเหมือนกัน)

.ต้องแบบนี้ไง:

นายมันยังอ่อนหัดเซียนลามกใช้วิชาเซียนไม่ได้แล้วพูดก็พูดไม่ได้และยังจะใช้วิชาเซียนอีกเป็นไปไหมได้เพราะวิชาเซียนห้ามขยับไม่งันเป็นกบหินและวิชาอืนๆๆก้ใช้ไม่ได้เพราะพูดไม่ได้พูดง่ายๆๆบอกชื่อคาถาไม่ได้ไอคาบูโตะไม่มีความจำเป็นที่เอาไอเซียนลามกมาเป็นไผ่ตายพูดง่ายๆๆมนจมและเน่าเปลื่อยไปแล้วเก็บศพมาก็ใช้การไม่ได้ทำไมรุ้ไหมเพราะทีที่ไอเซียนจกมกมันอยู่เป็นหมู่บ้านของนาคาโตะและไอตอนที่ไอจกมกตายไอคาบูโตะยังไม่สำเร็จวิชาโอโรจิมารูทีเพราะฉนั้นเป็นไปไหมได้พูดง่ายๆๆๆไอเซียนจกมกมันหมดประโยชน์แล้วหรือไม่ก็ไรค่าเป็นพวกทีไม่เก็บมาใช้งานหรอก  *dontknow* *dontknow*

wanted:

ที่เรียกไม่ได้ก็เพราะว่าศพจิไรยะ มันอยู่ลึกไป เพราะคาุถาของคาบุโตะมันต้องการ เลือดหรือเนื้อ มาทำพิธี

หน้า: << < (11/42) > >>

Go to full version