Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (23/42) > >>

kengmafree:

ผมว่าคนเขียนเขาก้คิดอยู่อ้ะ รอจังหวะดี ๆ ว่าจะใส่ลงไปตอนไหน

หรือไม่ก้อ พวกคุณ ๆ ลืม ๆ กันปุ๊บนั่นแหละ
ถึงโผล่ 5555 เชื่อปะ  *great*

Augustz:

--- อ้างจาก: f_naruto ที่ ส. 21 ม.ค. 2012 เวลา 20:07:14 ---การตายของจิไรยะ เป็นการสร้างความน่ากลัวและทำให้เห็นความร้ายกาจของตัวละครที่ชื่อว่า เพน หรือนางาโตะยังไงล่ะครับ

ผมมองว่าจิไรยะตายแล้วค่อนข้างแน่ครับ ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะมีชีวิตหรือฟื้นคืนชีพขึ้นมาได้อีกครั้ง คงทิ้งไว้แค่ตำนานครับ

--- End quote ---
เห็นด้วยคับ เพราะถ้าไม่มีใครตาย ฉากเปิดตัวเพนมันจะดูธรรมดาเกินไปนะ ผมว่า
อย่างในวันพีชเปิดตัวกำลังหลักในกองทัพเรือ หนวดขาว-เอสก้ตาย
ถ้าพวกพระเอกไม่มีใครตายเลย ตัวโกงมันจะไม่น้อยใจแย่หรอคับ

MAX:

ตายแล้วครับพี่่ท่าน  *haha*

ถ้าไม่ตายอย่าง คาบูโตะ หรือจะไม่เรียกมาใช้

*dead* ขนาด มาดาระ มันยังเอามาได้ซะอย่างนั้น

golfbikes:

--- อ้างจาก: MAX ที่ จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:15 ---ตายแล้วครับพี่่ท่าน  *haha*

ถ้าไม่ตายอย่าง คาบูโตะ หรือจะไม่เรียกมาใช้

*dead* ขนาด มาดาระ มันยังเอามาได้ซะอย่างนั้น

มันจมลงน้ำนะครับเลยเอามาไม่ได้ไม่ใช่ไม่เรียก  มาดาระอันนี้รู้สึกว่าจะมีอะไลั้บๆอยู่นะ เพราะตอนที่คุยกับคาบูโตะ
เหมือนกันจะจงใจให้เรียกออกมาแต่ผิดค้าดที่เป็นคาบูโตะ

แต่เชียให้เซียนลาม้กยังไม่ตายนะ เพราะท่าขาดคนตบมุขคนยิงมุขอย่างโตะก็ลำบากดี้ และป้าซึนาเดะก็จะขึ้นคานด้วย *glad* *glad* *glad* 555+

themangmang1:

--- อ้างจาก: MAX ที่ จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 23:38:15 ---ตายแล้วครับพี่่ท่าน  *haha*

พนันกับผมป่าว ^ ^ ผมเอายังไม่ตาย แหละไปดูตอนที่จิไรยะโดนแทง แหละเรียกกบออกมา กบนั้นสีหน้าเป็นธรรมชาติไม่ได้ตกใจอะไร
แหละที่จิไรยะ ไม่ยอมกลับไปเพราะมันอาจจะมีเหตุผล แหละที่แน่ ๆ จิไรยะก็รู้อยู่ว่าถ้าไปสู้กับเพนแล้วยังไงก็แพ้ เค้าอาจจะทำโอกาสนี้แกล้งตาย
เหตุผลน้ะอาจจะเกี่ยวกับคาบูโตะ เพราะจิไรยะสืบเรื่องโอโรจิมารุกับคาบูโตะ จิไรยะอาจจะรู้อะไรบางอย่างเลย ไปสู้กับเพนแหละก็แกล้งตายอย่างแน่นอน

อาจจะบางแผนอะไรบางอย่างไว้ โดยไม่บอกใคร คิดดูนะ จิไรยะรู้ทั้งรู้ว่าสู้กับเพนยังไงก็ตาย แหละเค้าจะไปทำไมครับ ? ? ?

หน้า: << < (23/42) > >>

Go to full version