Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (16/42) > >>

copycatz:

จิไรยะตายแล้วครับ เหตุที่คาบูโตะไม่เรียกออกมา เพราะพี่แกยังไม่ได้ไปเก็บตัวอย่าง DNA จากศพ เนื่องจากศพจิไรยะได้จมลงไปในน้ำที่ลึกเกินกว่าที่จะสามารถลงไปได้ครับผม

sElF-hArm:

--- อ้างจาก: copycatz ที่ พฤ. 11 ส.ค. 2011 เวลา 17:39:39 ---จิไรยะตายแล้วครับ เหตุที่คาบูโตะไม่เรียกออกมา เพราะพี่แกยังไม่ได้ไปเก็บตัวอย่าง DNA จากศพ เนื่องจากศพจิไรยะได้จมลงไปในน้ำที่ลึกเกินกว่าที่จะสามารถลงไปได้ครับผม

--- End quote ---

*number1*ใช่แล้วครับ ผมก็อ่านเจอ แต่จำตอนไม่ได้ ขี้เกียจหา *dontknow*

SOMPHONG1234:

จิไรยะตาแล้วครับ   แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าคาบุโต๊ะ ทำไมเรียกออกมา   *hoho*

ols777:

--- อ้างจาก: copycatz ที่ พฤ. 11 ส.ค. 2011 เวลา 17:39:39 ---จิไรยะตายแล้วครับ เหตุที่คาบูโตะไม่เรียกออกมา เพราะพี่แกยังไม่ได้ไปเก็บตัวอย่าง DNA จากศพ เนื่องจากศพจิไรยะได้จมลงไปในน้ำที่ลึกเกินกว่าที่จะสามารถลงไปได้ครับผม

--- End quote ---

อันนี้เห็นด้วยครับ

babyfame:

ลองไปถาม คาบูโตะดูครับ

หน้า: << < (16/42) > >>

Go to full version