Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันดร์ ต้องฆ่าพี่น้องเท่านั้น หรือครับ??

หน้า: << < (5/6) > >>

koyoteman:

การใด้เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันดร์จะต้องเอาลูกตาของผู้มีเนตรกระจกเงาหมื่นบุปผามาใส่แทน เคยอ่านข้อมูลที่ลืมที่มาไปแล้วว่า ผู้ที่มีเนตรกระจกเงาหมื่นผุปผานิรันคร์จะเป็นอมตะ

ploiiz19pz:

อ่านความคิดเห็นไปก็เริ่มงง

เอ๊ะ มันยังไงกัน *shock*

Akatsuki:

เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผา ต้องฆ่าคนที่สนิทที่สุด
เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันดร์ ต้องเอาเนตรกระจกเงาหมื่นบุปผาคนอื่นมาไส่แทนตาตัวเอง *dead*

windyzero:

เกะ ยังไม่ได้ใช้ดวงตาของ อิทาจิครับ

เพราะตอนที่เกะเบิกเนตรหมื่นบุปผาได้คือ ตอนรึลึกความหลังระหว่างตัวเองกับอิทาจิ ลืมตาขึ้นก็เป็นหมื่นบุปผา(ดาวหกแฉกน่ะแหละ)

สังเกตุดูตอนที่ เกะไปจับแปดหางครับ หลังจากใช้เนตร ตาเจ้าเกะเริ่มพร่ามัวลงไปบ้าง

และถ้าผมจำไม่ผิด ถ้าหากเอาเนตรของคนอื่นมาใส่แทนเนตรตัวเอง จะทำให้ ลักษณะของเนตรนั้นเปลี่ยนไปด้วย -.-

HisOkA:

ถึงคุณ  thanapong111  น้องมาดาระ มาเบิกเนตรกระจกเงาหมื่นบุปผา ได้เพราะฆ่าเพื่อนคับ ฟันธง !!!!
อ่านเจอคับ
แร้วที่บอกว่า คาคาชิ มันมีเนตร หมื่นบุปผานิรันด์ ไม่น่าใช่คับ เพราะ โอบิตะ ไม่ใช่พี่น้อง แต่มันคือเพื่อนสนิท เนตรที่ได้ก้อต้องเป็น กระจกเงาหมื่นบุปผา

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version