Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเชียร์คู่นี้ห้ามพลาด ใบสมรสของ ลูฟี่ กับ แฮนค๊อค

หน้า: << < (7/8) > >>

monsterza1:

ลูฟี่มันโดน เอ็มโพรีโอ ฮอร์โมน ทำให้อายุมันพอๆกัน ละครับ   *hoho*

Merry:

มันกำลังเป็น เทรน ด้วยนะครับ

หญิง แก่ . เด็ก หนุ่ม ^^

( mr.2 - ลูฟี่ ) < สาวประเภท 2 กับ เด็กหนุ่ม  55 5

odie:

อ๊า น่ารักเชียร์คู่นี้
 *haha* *love*

marakak:

เคยดูอนเมะ ตอนสู้กับเอเนล ป่าว ลูฟี่บอกนามิว่า จะเปนเจ้าสาวของราชาแห่งโจรสลัดต้องเข้มแข็ง

ดูมานานแล้วนะ น่าจะเปนยังงี้ ตอนที่ลูฟี่ อยู่บนเรือเหาะของ ก็อต อ่ะ

monsterza1:

--- อ้างจาก: marakak ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 08:49:33 ---เคยดูอนเมะ ตอนสู้กับเอเนล ป่าว ลูฟี่บอกนามิว่า จะเปนเจ้าสาวของราชาแห่งโจรสลัดต้องเข้มแข็ง

ดูมานานแล้วนะ น่าจะเปนยังงี้ ตอนที่ลูฟี่ อยู่บนเรือเหาะของ ก็อต อ่ะ

--- End quote ---

- -  ลูฟี่มันบอกว่าจะเป็น ลูกเรื่อ ของเจ้าแห่งโจรสลัด ไม่ใช่เหรอครับ  *rip*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version