Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถามแฟนการ์ตูนเรื่องของที่ระลึกค่ะ

หน้า: (1/2) > >>

billb:

พอดีว่าเพิ่งได้อ่านวันพีซจากคุณแฟน ปรากฏติดจ้า วางไม่ลงเลย เลยอยากจะเริ่มสะสมของจากการ์ตูน
เรื่องนี้ค่ะ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเริ่มจากอะไรดี  ช่วยแนะนำหน่อยนะค้า  *้ัิbored*

TeyTey:

ก็คงหนีไม่พ้นโมเดลครับ ก็เริ่มจากโมเดลกลุ่มตัวละครพระเอกก่อนแล้วก็เรือ จากนั้นค่อยเป็นโมเดลที่ตัวเองชอบเป็นพิเศษหรือโมเดลของกลุ่มอื่นๆ
 *number1* *number1*

binix:

สินค้าแนวช๊อปเปอร์ ก็น่ารักดีนะ  *hoho*

Scottyzilk:

การ์ตูนเรื่องนี้มีของที่ระลึกเยอะมั้ย ใครมีแนะนำบ้างคะ

OffeSpiN:

มีเยอะมากกก.ไก่ล้านตัว

One piece world collection fanpage

One piece Figure Thailand

นี่แค่ยิบย่อยนะ ไม่รู้จะแนะนำอะไรยังไง ถ้าให้เลาเลือกสะสมเลาอยากซื้อเรือก่อนอ่ะ

แต่ก็ยังไม่ได้สะสมอะไรเลย เพราะไม่มีที่วางแบบสวยๆ อ่ะ

*้ั์drinktea*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version