Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

หน้า: << < (3/5) > >>

Num:

ผมว่ามีลุ้นนะ

sattkon:

--- อ้างจาก: Uchiha Mei ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 12:58:50 ---ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

--- End quote ---

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 15:48:50 ---
--- อ้างจาก: Uchiha Mei ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 12:58:50 ---ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*

ซาสึเกะคือ ตัวเกรียนของเรื่องไปแล้ว ต้องพระเอก แบบนารูโตะสิ *้ั์post2* *้ั์post2*

O:

โตะเละคาที่ สมแล้วที่เป็น  มาดาเละ    แถมแซงตัวเลือกอื่นๆ อีกตะหาก

ปล.   รอคาบูโตะอยู่

sattkon:

อยากเห็นสภาพโตะเละ คาที่จริงๆ แล้วต่อมา ซาสึเกะ ก็โดมาช่วย  *great*

แล้วอีก10นาที ก็ลงไปกองกะโตะ  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version