Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

หน้า: << < (2/5) > >>

sattkon:

ไม่มีใครกล้าโหวตข้อ1เลย มาดาระ ต่อให้มันเมพยังไง ก็ต้องแพ้skill พระเอกอยู่ดี ปิดมู้   *haha*  *haha*

TheEterNalEgo:

อย่าา ลืมม คุณ คิลเลอร์บี นะ คับบบ เรา ยัง มี คุณ คิลเลอร์ and วัวหมึก แปด หาง อยุ่  *great*  *great*

Zigmund:

อันนี้ตอบจากความคิดของผมนะ ผมว่าไม่มีใครเอาชนะมาดาระในตอนนี้ได้หรอกครับ ด้วยความสามารถต่างๆที่เปรียบเสมือนป้อมปราการหลายชั้น

พัดที่สามารถสะท้อนการโจมตี , ความสามารถของเนตรสังสาระที่ดูดซับวิชานินจาได้ , ร่างสัมภเวสีคืนชีพที่เป็นอมตะ , เทพวายุที่ป้องกันได้อย่างไร้เทียมทาน และคาดว่ามาดาระก็น่าจะใช้วิชาอิซานางิได้เหมือนกัน

ส่วนไอโตะ ร้อยทั้งร้อยเป็นวิชานินจาที่โจมตีทางกายภาพทั้งสิ้น ถึงจะมีความรุนแรงแต่ก็ไม่มีลูกเล่นอะไรมาก แค่ความสามารถของเนตรสังสาระที่ดูดการโจมตีทางกายภาพได้ก็น่าจะเกินพอแล้ว

ผมคิดว่าคงไม่มีวิธีเอาชนะแบบปกติด้วยความสามารถของไอโตะที่เรารู้ในตอนนี้หรอกครับ  *้bloodpool* *้bloodpool*

Uchiha Mei:

ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

AzuGi:

นารูโตะชนะแน่ถ้าทำสัญญากะซุนโงกุน  แล้วอัญเชิญมาสู้  มาดาระก็มาดาระเหอะ เป็นผงเเน่   *great* *number1*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version