Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

หน้า: (1/5) > >>

sattkon:

สำหรับผม *้ั์post2*

ถ้าไม่นับอีก 8หางที่เหลือ
ผมคิดว่า นารูโตะ ตอนนี้ได้ใจ 9หางไปเต็มๆแล้ว = รวมร่าง100% เรียบร้อย +กับการที่ตัวเองเป็นตระกูล อสึมากิ แล้วได้พลัง9หางไปเต็มๆแล้วเอาจริง น่าจะพอฟัดพอเหวี่ยงกะ มาดาระ ตอนนี้เลย ถึงแม้ว่า มาดาระ จะมีเนตรสังสาระ และ เซลรุ่น1 อีกเยอะ  *้ั์notlisten*

แต่การคาดคะเนของผมอาจจะผิดมะหัน  *dead* หลายๆคนลองมาแชร์ความเห็นดูดีมั้ยครับ  *number1*

windyzero:

โตะเคยสู้กับเนตรสังสาระแล้วก็คงพอรับมือได้

แต่มันไม่เคยสู้กับเนตรวงแหวนแบบเต็มร้อนสักที งานนี้ก็คงมีเงิบเป็นแน่

ไหนจะพัดลมโอกาว่าอีก ดูแล้วโตะคงรอดยาก เว้นเสียแต่ว่า มันจะรู้ความลับของเกโดมาโซก่อน *้bloodpool*

krizalids:

เตรียมเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น มาดาระ ได้เลย  *attack*

TeyTey:

ฉิวเฉียด ละกัน

H_A_Y:

จิ บอกว่าโตะยังมีเพื่อนอยู่

งั้นผมคิดว่าไม่ไหวอ่ะ

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version