หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

ไหวสบายมาก
0 (0%)
ไหวแบบฉิ่วเฉียด
5 (29.4%)
ไม่ไหวแต่ โตะ เกือบชนะ
3 (17.6%)
ไม่ไหว โตะ เละคาที่
9 (52.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

ปิดการโหวต: ส. 13 ก.ค. 2013 เวลา 02:27:52

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย  (อ่าน 55182 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
สำหรับผม *้ั์post2*

ถ้าไม่นับอีก 8หางที่เหลือ
ผมคิดว่า นารูโตะ ตอนนี้ได้ใจ 9หางไปเต็มๆแล้ว = รวมร่าง100% เรียบร้อย +กับการที่ตัวเองเป็นตระกูล อสึมากิ แล้วได้พลัง9หางไปเต็มๆแล้วเอาจริง น่าจะพอฟัดพอเหวี่ยงกะ มาดาระ ตอนนี้เลย ถึงแม้ว่า มาดาระ จะมีเนตรสังสาระ และ เซลรุ่น1 อีกเยอะ  *้ั์notlisten*

แต่การคาดคะเนของผมอาจจะผิดมะหัน  *dead* หลายๆคนลองมาแชร์ความเห็นดูดีมั้ยครับ
  *number1*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
โตะเคยสู้กับเนตรสังสาระแล้วก็คงพอรับมือได้

แต่มันไม่เคยสู้กับเนตรวงแหวนแบบเต็มร้อนสักที งานนี้ก็คงมีเงิบเป็นแน่

ไหนจะพัดลมโอกาว่าอีก ดูแล้วโตะคงรอดยาก เว้นเสียแต่ว่า มันจะรู้ความลับของเกโดมาโซก่อน *้bloodpool*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เตรียมเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น มาดาระ ได้เลย  *attack*
หาเรื่องหรา

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ฉิวเฉียด ละกัน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

H_A_Y

• *
จิ บอกว่าโตะยังมีเพื่อนอยู่

งั้นผมคิดว่าไม่ไหวอ่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• *
ไม่มีใครกล้าโหวตข้อ1เลย มาดาระ ต่อให้มันเมพยังไง ก็ต้องแพ้skill พระเอกอยู่ดี ปิดมู้   *haha*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
อย่าา ลืมม คุณ คิลเลอร์บี นะ คับบบ เรา ยัง มี คุณ คิลเลอร์ and วัวหมึก แปด หาง อยุ่  *great*  *great*
็HeyYoo

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
อันนี้ตอบจากความคิดของผมนะ ผมว่าไม่มีใครเอาชนะมาดาระในตอนนี้ได้หรอกครับ ด้วยความสามารถต่างๆที่เปรียบเสมือนป้อมปราการหลายชั้น

พัดที่สามารถสะท้อนการโจมตี , ความสามารถของเนตรสังสาระที่ดูดซับวิชานินจาได้ , ร่างสัมภเวสีคืนชีพที่เป็นอมตะ , เทพวายุที่ป้องกันได้อย่างไร้เทียมทาน และคาดว่ามาดาระก็น่าจะใช้วิชาอิซานางิได้เหมือนกัน

ส่วนไอโตะ ร้อยทั้งร้อยเป็นวิชานินจาที่โจมตีทางกายภาพทั้งสิ้น ถึงจะมีความรุนแรงแต่ก็ไม่มีลูกเล่นอะไรมาก แค่ความสามารถของเนตรสังสาระที่ดูดการโจมตีทางกายภาพได้ก็น่าจะเกินพอแล้ว

ผมคิดว่าคงไม่มีวิธีเอาชนะแบบปกติด้วยความสามารถของไอโตะที่เรารู้ในตอนนี้หรอกครับ  *้bloodpool* *้bloodpool*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 13:00:39 โดย Zigmund »

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

AzuGi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นารูโตะชนะแน่ถ้าทำสัญญากะซุนโงกุน  แล้วอัญเชิญมาสู้  มาดาระก็มาดาระเหอะ เป็นผงเเน่   *great* *number1*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมว่ามีลุ้นนะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*
ซาสึเกะคือ ตัวเกรียนของเรื่องไปแล้ว ต้องพระเอก แบบนารูโตะสิ *้ั์post2* *้ั์post2*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
โตะเละคาที่ สมแล้วที่เป็น  มาดาเละ    แถมแซงตัวเลือกอื่นๆ อีกตะหาก

ปล.   รอคาบูโตะอยู่

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
อยากเห็นสภาพโตะเละ คาที่จริงๆ แล้วต่อมา ซาสึเกะ ก็โดมาช่วย  *great*

แล้วอีก10นาที ก็ลงไปกองกะโตะ
  *haha* *haha* *haha*