Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่างแยกที่ต่อสู้ของนารูโตะ

หน้า: (1/3) > >>

dr.love:

เพื่อนๆคิดว่ามันจะมีพลังการต่อสู้ กับปริมาณของจักกระ(พิมผิดถูกไงต้องขออภัยด้วยครับ) เทียบกับร่างต้นที่แท้จริงแล้วจะเป็นสักกี่เปอร์เซนของพลังทั้งหมดที่มีกันครับ ที่ถามเพราะดูเจ้าโตะนี่ร่างแยกใช้คาถาที่เปลืองจักกระเยอะมากแต่ดูแล้วยังเหลือพลังการต่อสู้อีกเยอะเลยครับ นี่ถ้าร่างจริงมาสู้เองผมว่าน่าจะเก่งกว่านี้หรือปล่าวครับ

O:

รู้สึกว่าตอนแรก ๆ ของการ์ตูนจะมีบอกเอาไว้หรือเปล่า...  ลองไปอ่านดูนะครับ   แต่ที่แน่ ๆ คือ โตะมีจักระเป็นตัน ๆ เลย  ทั้ง จักระ 9 หาง , มีเชื้อสายอุสึมากิ และ เจ้านั้นอึด

windyzero:

จักระของนารูโตะก็เยอะแล้วครับ ถึงขนาดใช้คาถาแยกเงาได้พร้อมๆกันเป็นพันๆร่าง

แล้วนี่มีจักระเก้าหางมาเพิ่มด้วย รวมกันแล้ว ร่างแยกที่เพิ่งหายไปก็น่าจะมีราวๆสัก 15-20% ต่อ 1 ร่างแยก

แต่ว่า ทำไมร่างแยกบักโตะเดี๋ยวนี้มันฉลาดซะจริง มีผงมีแผนซะด้วย *rip*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 19:29:16 ---จักระของนารูโตะก็เยอะแล้วครับ ถึงขนาดใช้คาถาแยกเงาได้พร้อมๆกันเป็นพันๆร่าง

แล้วนี่มีจักระเก้าหางมาเพิ่มด้วย รวมกันแล้ว ร่างแยกที่เพิ่งหายไปก็น่าจะมีราวๆสัก 15-20% ต่อ 1 ร่างแยก

แต่ว่า ทำไมร่างแยกบักโตะเดี๋ยวนี้มันฉลาดซะจริง มีผงมีแผนซะด้วย *rip*

--- End quote ---
สงสัยว่าจะแยกร่างเยอะ เลยประสบการณ์เยอะ

krit_d.k.t2:

พันร่างก็พันความคิดสินะ กลับเข้าร่างทีมึนตึบ  *้ัิfever* *้ัิfever*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version