Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง

หน้า: << < (2/4) > >>

KiraKylinTy:

ตอนใช้โหมต9หาง เขายังให้ร่างแยกมานั่งใช้โหมตเซียนเลยครับเพื่อ หาแหล่งเสาแท่งที่ติดกับพวกสัตว์หางอะครับ *haha*
หลังๆนี้เน้นพลังทำลายครับเลยใช้โหมต9หาง แต่ถ้าประสาทสัมผัสเป็นเลิศใช้โหมตเซียนครับ
อย่างที่ คาบูโตะใช้ มันใช้แล้วเทพจริงๆนะถ้า อิทาจิไม่มีอิซานามิ อย่างที่คาบูโตะพูดว่าไม่มีทางชนะมันได้ โดยที่ไม่ฆ่า *haha*

Oni Me no Kyo:

ผบ. เซียน สูงสุด *haha*

krizalids:

ตัวจรืงมาคงมีวิธีอะไรดีๆอาจใช้โหมดเซียนรวมกับสัตว์หางก็ได้ *hoho*

TheEterNalEgo:

อีก หน่อย มี สารวัตร เซียนน  *้ั์shock3*ชะ เฮ้ยย ไม่ ใช่  *disappoint*

sattkon:

หมวดเซียน  *haha* *haha* *haha* *haha*

จขกท มากะเรือใช่มั้ยเนี่ยย  *haha*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version