Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง

หน้า: (1/4) > >>

madaraza:

ถ้าจำไม่ผิด ปู่กบ บอกว่า พลังจากธรรมชาติ หรือ จักระธรรมชาติ มีพลังมากกว่า จักระ ที่มนุษย์สร้างขึ้นเยอะเลย
น่าจะลองใช้ สู้กับมาดาระ ดูอิอิ

madaraza:

พิมพ์ผิด เค้า เรียกว่า หมวด หรือ โหมด นะ อิอิ

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: madaraza ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:31:03 ---พิมพ์ผิด เค้า เรียกว่า หมวด หรือ โหมด นะ อิอิ

--- End quote ---

*haha* *haha* โหมด ครับบ

H_A_Y:

ต้องใช้ ผู้กองเซียน

windyzero:

ผู้กองเซียนต้องเจอกับผู้กำกับเซียน เฮ่ย ไม่ใช่ละ *disappoint*

โหมดเซียน บักโตะก็ใช้ไปตอนที่อยู่ในกระเพราะสี่หางไงครับ *great*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version