Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่าเราทิ้งเรื่องโทบิเป็นโตะหินทับ แล้วมาวิเคราะห์วิธีโค่นดูโอ้จอมโหดดีกว่า

หน้า: << < (3/6) > >>

KiraKylinTy:

ข้อ3 จากที่พวกเขามาช้ามาก ผมสรุปได้ว่า *haha* *haha*
1.พวกเขาเดินทางมาหานารูโตัแหละครับแต่มาโดยวิธีการ คลานมา <<กลัวมาดาระมัน เห็นระหว่างทางครับ  <<ถึงขนาดโดนมาดาระมันแซงเลยนะ
2.พักกินข้าวเที่ยงอย่างที่ว่าไป กองทัพต้องเดินด้วยท้อง!
3.อาจกำลังซุ่มดู มาดาระกับโอบิโตะโม้กันอยู่แถวๆนั้นๆความจริงล้อมไว้หมดแล้วรอจังหวะงามๆเข้าบุกตีแตกในทีเดียว!เพราะเกรงกลัวเมเทโอ เข้าเร็วไปโดน!จังหวะงามก็รอด
ก็น้ะไม่รู้ว่าทำไมมันมาช้ากันอะนะแต่ที่แน่ๆไม่ได้เขียนจดหมายลาตายแน่นอน *haha* *haha*

TeyTey:

ชวนมันไปร้านอาหาร จากนั้นก็ จัดมาน...  *nude* *nude* (ไม่ได้กามนะ)

Oni Me no Kyo:

*disappoint* มองเห็นน้ำริปๆ กลับกลิ่นทะเลแล้ว แว๊ก!! *้ั์shock3*

กลับมาจาออกทะเลไปไกลแล้ว *dead*

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

krit_d.k.t2:

ไอนารูโตะใช้กระสุนวงจักรดาวกระจายเวอร์ชั่นร่างทอง+หมวดเซียน+สุดยอดพันปักษาเทวีสุริยาของเกะ=สุดยอดกระสุนวงจักรสายฟ้าแลบ

ใส่ตัวมาดาระ แล้วร่างมาดาระก็โดนกระสุนวงจักรจนเละแถมไฟของเทวีสุริยาเผาจนไม่เหลือซาก  *dontknow*

*disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* ขำๆนะ

krizalids:

นารุโตะกับโคโนฮะมารุร่วมมือกันใช้วิชา มหารัญจวน ใส่มาดาระกับโอบิโตะ ทำให้ธาตุไฟแตก *great* ชนะอย่างง่ายดายเพราะสองคนนี้มันคงอด
มานาน

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version