Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวระครได้ที่ท่านอยากให้กลับมามีบทบาท อีกครั้ง ต่อจากนี้

หน้า: (1/5) > >>

LM:

ผมขอเลือกโฮคาเงะรุ่น2 ก็แล้วกัน เพราะรุ่น2เหมือนจะมีบทน้อยมาก มีการพูดถึงน้อยมาก  *rip*

เมื่อเทียบกับโฮคาเงะ 1 3 4 5 เรารู้ฝีมือหมดไครขนาดไหนวิชาอะไรเด็ดๆ แต่รุ่น2เนี่ย แทบจะไม่รู้อะไรเลย *disappoint*

รู้แต่วิชาพื้นๆที่ใช้ตอนโอโรชิมารุเชิญออกมา *dead*

อยากเห็นรุ่น2สู้แบบจริงๆจังๆบ้าง

อย่างน้อย ก็ พ่อ-แม่ เดียวกับรุ่น1..ผมว่าอะไรๆที่รุ่น1มี รุ่น2ก็น่าจะมีนะ *number1* รุ่น1ใช้คาถาไม้ ได้ เป็นขีดจำกัดสายเลือด รุ่น2ก็น่าจะใช้ได้ อย่างน้อยก็เป็นพี่น้องกัน พ่อแม่เดียวกันคลานตามกันมาเลย

windyzero:

อิรุกะ *haha*

mo5508:

จิไรยะ คับ ไม่อยากให้ตายเลยย *great* *great* *great*

Zigmund:

คิดแปลกหน่อย อยากเห็นพ่อของคาคาชิ เขี้ยวสีขาวแห่งโคโนะฮะ

สงสัยอยู่เหมือนกันว่าเก่งขนาดนี้ ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา เห็นบอกว่าแม้แต่สามนินจาในตำนานยังเป็นรอง

-The-Espada-Tony-:

ตามความคิดของผมเลยนะครับผมขอเป็นจิไรยะแล้วกันครับพอดีครบสามนินจาในตำนาน
อาจารย์อาจจะทำอะไรแผลงๆอีกก็ได้อาจจะเอาสามนินจามาจัดการมาดาระก็ได้นะครับ
เพราะว่าโอโรจิมารุเองก็น่าจะรู้เบื้องลึกเบื้องหลังอะไรอยู่
 *attack* *attack* *attack*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version