Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วานช่วยกันวิเคราะห์กันเล่น ๆ อย่าซีเรียส (:

หน้า: (1/2) > >>

wishiizah:

เรามีโอกาศเห็นโตะเรียก 9 หางมาเป็นตัว ๆ แบบ 8 หางไหมอะ ?? *dontknow*

KiraKylinTy:

ก็เห็นกันไปแล้วไม่ใช่หรอครับยืนเท่ๆเลยแต่ถ้าสู้รอบmadaraผมคิดว่าคงไม่ครับ *haha*

wishiizah:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:33:38 ---ก็เห็นกันไปแล้วไม่ใช่หรอครับยืนเท่ๆเลยแต่ถ้าสู้รอบmadaraผมคิดว่าคงไม่ครับ *haha*

--- End quote ---
ตอนไหนอ่า ?? เอาแบบมายืนเป็นตัวเลยนะ ไม่เอาแบบโหมดงะ แบบโตะขี่ 9 หางเลยอะ  *haha*

LM:

ผมว่า นารุโตะในตอนนี้ ดึงพลังสัตว์หางออกมาได้มากกว่า บี อีกนะ *number1*

Zigmund:

โตะจะขี่เก้าหางได้ยังไงละครับ ถ้าเกิดเหตุการณ์แบบนั้นแสดงว่านารุโตะโดนดึงเก้าหางออกมาแล้ว dead ไปเรียบร้อย

ยังไงเก้าหางกับนารุโตะก็ไม่สามารถแยกออกจากกันได้ ถ้าจะเรียกเก้าหางออกมาทั้งตัว ก็ต้องเป็นแบบคิลเลอร์บีอะครับแม้แต่กลางร่างเป็นสัตว์หางแล้ว แต่ก็ยังรวมร่างกันอยู่ 

(ไอ้แปดหางตอนกลายร่างมันยังชอบด้นกลอนอยู่เลย แสดงว่าจิตใจภายในเป็นของบี แต่ร่างเป็นสัตว์หางทั้งตัวเรียบร้อย)

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version