Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอนนี้ใครยังไม่โดนแบนหรือแบนตัวเองมั้ง

หน้า: << < (10/18) > >>

El Ruffy:

ลืมแนะนำัตัวเลยครับ
ผมชื่อ เอก
ชอบเล่นเกมส์เกือบทุกอย่าง ทั้งเกมส์ pc ps
ส่วนใหญ่ชอบเกมส์จำพวกวางแผน และก็ฟุตบอล
เคยเล่นเกมส์จนแบบว่าส่งกระดาษเปล่าตอนสอบ
final  *great* *great* *great*
ตอนนี้ แค่ยังเล่นนิดหน่อย จะเลิกเลยก็ไม่ได้ 5555

windyzero:

--- อ้างจาก: El Ruffy ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:34:35 ---ลืมแนะนำัตัวเลยครับ
ผมชื่อ เอก
ชอบเล่นเกมส์เกือบทุกอย่าง ทั้งเกมส์ pc ps
ส่วนใหญ่ชอบเกมส์จำพวกวางแผน และก็ฟุตบอล
เคยเล่นเกมส์จนแบบว่าส่งกระดาษเปล่าตอนสอบ
final  *great* *great* *great*
ตอนนี้ แค่ยังเล่นนิดหน่อย จะเลิกเลยก็ไม่ได้ 5555

--- End quote ---

แสดงว่าเล่น FM ด้วยสินะ

El Ruffy:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:52:18 ---
--- อ้างจาก: El Ruffy ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:34:35 ---ลืมแนะนำัตัวเลยครับ
ผมชื่อ เอก

แสดงว่าเล่น FM ด้วยสินะ

*great* *great* ถูกต้องเลยครับ เล่นตั้งแต่เป็น cm ตอนไม่แยกกันแล้วล่ครับ พอแยกกันลองเล่นทั้ง 2 ตัว แต่ฐานขอมูลสู้fm
ไม่ไ้ด้ เคยสะสมแผ่นไว้ด้วยครับ แต่ตัวใหม่ตอนที่ซื้อมาเป็น2011(นานแล้ว) มันลงไม่ได้เลยเล่นอันเดิมแก้เหงา ไปก่อน  *glad* *glad*

snooker46:

ชื่อ สนุ๊กเกอร์ครับ เพราะพอชอบแทงสนุ๊ก
ดีดกีต้าร์เป็นชีวิตประจำวันครับ

Zigmund:

ชื่อเล่น ... ไม่บอกละกัน ใช้นามแฝงนี่แหละดีแล้ว 

เรียนอยู่เศรษฐศาสตร์

งานอดิเรก อ่านการ์ตูน เล่มเกม

เกมที่เล่น PC แนวๆ Dead Space , Call of Duty , Crysis

หนัง ก็ชอบแนว Action Sci-fi ล่าสุดพึ่งไปดู RE5 มา

การ์ตูนที่ชอบอ่านก็มี นารุโตะ แฟรี่เทล วันพีช โทริโกะ ฮันเตอร์ แล้วก็โดเรม่อน 555

หน้า: << < (10/18) > >>

Go to full version