Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอนนี้ใครยังไม่โดนแบนหรือแบนตัวเองมั้ง

หน้า: (1/18) > >>

Num:

จากการดูบอร์ดตอนนี้พูดได้เลยว่าเข้าขั้นวิกฤตมาก *rip* *rip* จะเกิดสงครามไหมก้ไม่รู้เหมือน *dead* *dead* กันก้เลยอยากรู้คนที่ยังไม่โดนผนึกหรือผนึกตัวเองหน่อย *haha* *haha*
อยากให้มารายงานตัวห้องนี้ด้วย  *้ั์respect* *้ั์respect*
บอกชื่อจริงหรือนามแฝงเป็นภาษาไทยด้วยเพราะจะได้เป็นกันเองมากขึ้น *้ั์music* *้ั์music*
เป็นกระทู้สมานฉันท์งดแขวะ งดกระแทก งดรับประทานดั *้ั์punch* *้ั์punch*น(เป็นกระทู้ดีๆหละก้ไม่เคยดันขึ้น) เน้นออกทะเลคุยกันยาวๆ สนุกๆ มีเรื่องไรก้มาบอกกัน
จะเป็นสิ่งที่ทำทุกวัน สิ่งที่ชอบ เกมที่ชอบ หนังที่ชอบอะไรก้ว่าไปเพื่อคลายเครียด *lulla* *lulla* *้ั์uppercut* *้ั์uppercut* *bath2* *bath2*
ปล เนื่องจากผมเป็นคนคิดผมเลยเริ่มก่อนหละกัน

ผมชื่อ Num(หนุ่ม) *้ั์post2* *้ั์post2*
เป็นคนชอบการ์ตูน กับหนังมาก การ์ตูนที่ติดตามอยู่ก้มี แค่ นารูโตะ แฟรี่เทล วันพีช ส่วนหนังถ้า ชอบก้แนวแอ๊คชั้น ไซไฟ จินตนาการ เป็นคอหนังฝรั่งเลยหละ
และถ้าว่างๆผมก้จะเล่นเกม ส่วนใหญ่ที่เล่นจะเป็น เกมPC เพราะสนุกมว๊ากกกกกกกกกกกก *้ั์block* *้ั์block*
เท่านี้ก่อนเระกันเพราะเดียวคนอื่นรำคาญ
ปล ไม่เล่นก้ไม่ว่าแต่อย่ามากวนประสาทและกันครับ

chainoi:

กระทู้สมานฉันท์ไม่ค่อยจะเข้ามากัน แฮ่ๆ
ชายน้อยครับ เลี้ยงพิทบลูเป็นงานอดิเรก

KiraKylinTy:

ชื่อKiraKylinTy[Boom]
ชอบเล่นบอร์ดทางเน็ตและเกมonlineประเภทที่ไม่ต้องเติมเงินก็เมพได้เช่นLOLเป้นต้น แต่ผมสนับสนุนด้านskin นะเพื่อความฮึกเหิม
อ่าน naruto ก่อนทุกเรื่องเสมอครับ
ส่วนใหญ่ว่างๆไม่ค่อยได้เล่นอะไรนอกจากMonster hunter 3 สาเหตุมาจากคอมสเปค ต่ำเกินเล่นเกมคร๊าบบ *glad*
ผมเป็นคน เอ๋อๆ<<ใจรักเลยตัวของตัวเอง ไม่ค่อยอยากรู้เรื่องความรุนแรงนะคร๊าบแต่รถจะชนนี้หายเอ๋อทันที *้ั์shock2* *้ั์respect*

H_A_Y:

เอฟ

หรือ เฮฟ

ไม่มีวันตายเหมือนมาดาระ

เกมส์ออนไลน์ไม่เล่น

อ่านแต่การ์ตูน นารูโตะ วันพีช ทูพีช รีบอน

ชอบความรุนแรง 

อยู่กลุ่มอันเดอร์กราว

*haha* *haha* *haha*

TeyTey:

ฮุ ฮุ

หน้า: (1/18) > >>

Go to full version