Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

5คาเงะน่าจะยังไม่ตายนะ

หน้า: << < (5/5)

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:49:11 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:38:34 ---
--- อ้างจาก: อูมามิ เซนจู่ ที่ ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:30:10 ---ไม่ตายก็เลี้ยงไม่โตหละว้า  *haha*

--- End quote ---

โตครับ

*rip*  ยังจะหื่นได้อีกนะเนีย *disappoint* *haha*

*haha* *haha* *haha*
เห้ย บักดอก อูมามิ มุกนี้ตูพิมพ์ก่อนนะ ตี่ตาดูหน่อยยย  *dead*

O:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 06:19:15 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 19:41:29 ---สละชีพมันก็ดีอยู่อ่ะนะ แต่ถ้าจะตายให้ศพสวยกว่านี้ไม่ได้เหรอครับ

จะตายให้ศพสวยนิต้องทำยังไงหา ขนาดแทงทะลุท้องป้าแกยังไม่ตาย นิขนาดขาดครึ่งทัสสึยุยังจะช่วยให้รอด แล้วจะต้องทำยังไงดี เฮฟ
นิ สงสัยคงต้องให้ ทัสสึยุ บีบหัวนมตาย ถึงจะสมเกียตริใช่มะ  *great*  *haha*

แต่ว่ามาดาระเห็นเข้าคงต้องไปขัดขวางแน่ ๆ เพราะจะทำให้มาดาระเสียชื่อเพราะพาดหัวข่าวว่าโฮคาเงะสู้กับมาดาระแล้วตายแบบพิศดารแบบนี้หรอกครับ  *shock*  *shock*    เห็นได้ว่าขนาดเทพวายุร่างสมบูรณ์ยังไม่เรียกครั้งที่สองเลย  เว้นแต่...  (ความสนุกถูกขัด --->  ได้ความสนุกใหม่มาแทน *haha*)

หน้า: << < (5/5)

Go to full version