Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แล้วคนที่สู้กับรุ่นสี่ตอนจิ้งจอกเก้าหางบุกหมู่บ้านคือใคร โอบิโตะ หรือ ?

หน้า: << < (2/3) > >>

windyzero:

มันชัดเจนว่าเป็นโอบิโตะ มันคงไม่ผิดโผแน่ๆ *้ัread*

kyubi:

น่าจะเป็นโอบิโตะล่ะครับ มาซะขนาดนี้แล้ว ถึงมันจะดูขัดๆก็เถอะ *haha*
ทั้งวิชา ทั้งทรงผม แขนขาดด้วย ไม่ผิดแน่ *great*

Issy:

น่าจะเป็น โอบิโตะ ล่ะครับ ได้อาจาร์ยดีขนาดมาดาระก็น่าจะเก่งขึ้นมากอยู่  *hoho*

Oni Me no Kyo:

คงไม่ใช่ใครแล้วล่ะครับ ตอนนั้น มาดาระ คงลงโลงแล้วโดนโอโรจิมารุล้างป่าช้าไปเป็นสมบัติ ส่วนตัว พร้อมโฮคาเงะ รุ่น 1-2 แล้วครับ โตะหินทับ ก็ได้อาจารย์เสี้ยมเสียเก่งเว่อร์ กังนั้ม สไตล์ สับขาหลอกใส่ ซะมินาโตะงง เพราะโดน Falcon Kick เข้าไป  *haha*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

sattkon:

รู้สึกจะตั้งกระทู้ซ้ำกะผมนะ  *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version