Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แล้วคนที่สู้กับรุ่นสี่ตอนจิ้งจอกเก้าหางบุกหมู่บ้านคือใคร โอบิโตะ หรือ ?

หน้า: (1/3) > >>

ldannaruto:

แล้วคนที่สู้กับรุ่นสี่ตอนจิ้งจอกเก้าหางบุกหมู่บ้านคือใคร โอบิโตะ หรือคับไม่น่าใช่นะเพราะตอนนั้นคาคาชิยังเด็กอยู่แล้วตอนนั้นโอบิโตะโตแล้วหรือแต่ที่แน่ใช่วิชาข้ามมิติได้

KiraKylinTy:

อ.เขากำลังจะเฉลยครับผมก็ไม่ได้มั่วไปเรื่อยนะแต่คาดว่าน่าจะเป็น..... *haha*

krizalids:

ผมว่าน่าจะเป็นโอบิโตะนะแหละ มันก็โตอยู่เหมือนกันนะลองดูที่อิทาจิอุ้มเกะอยู่สิใกล้ๆจะมีพวกคาคาชิอยู่เหมือนกันก็เป็นวัยรุ่นกันเลยละ

TeyTey:

หลักการ คณิตศาสตน์ ตวามน่าจะเป็น (โอบิโตะแน่ๆ) ถ้าเป็นมาดาระจิงๆคงสู้รุ่น4ไม่ได้หรอก อายุพละกำลังก็ต่างกันละ เหมือนกับ (ท่านโอโร กับ ท่านรุ่น3ไง)

Zigmund:

โดยส่วนตัวผมว่าเรื่องส่วนสูงกับความสามารถที่เก่งเกินอายุ ถึงแม้มันจะดูไม่ปกติ เพราะคำนวนกันคร่าวๆแล้ว ตอนนั้นโอบิโตะอายุแค่ 14-15 ปี

แต่คนที่ใช้วิชาย้ายมิติแบบนั้น ทรงผมแบบนั้น แขนขาดแบบนั้น ลักษณะคำพูดแบบนั้น ในเรื่องมันจะมีซักกี่คนกัน ??

พูดง่ายๆ ถ้าโทบิคนที่สู้กับรุ่น4 คือโอบิโตะ มันดูแปลกก็จริง แต่ถ้าโทบิคนที่สู้กับรุ่น4 ไม่ใช่โอบิโตะนี่สิมันจะแปลกกว่า

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version