หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปพี่วาง เด็ก มหาวิทยาลัยรังสิต @ IG ตัวเล็ก น่าหยิก น่ารัก  (อ่าน 5402 ครั้ง)

hohololipop

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
รูปพี่วาง เด็ก มหาวิทยาลัยรังสิต @ IG ตัวเล็ก น่าหยิก น่ารัก

( คอมเม้นสุภาพนะค่ะ ไม่ชอบ X ออกค่ะ อย่าด่าพี่เขานะค่ะ พี่เขาไม่รู้เรื่องอะไร )

ธรรมดา คุณจักร (วาง)
การศึกษา : มหาวิทยาลัยรังสิด คณะวิทยาศาสตร์ชีวะการแพทย์
ความสามารถพิเศษ: ร้องและเต้น
ของสะสม: ของเล่น อาทิ ไพ่ yugioh, Game etc และหนัง

ผลงานที่ผานมา:

Champion Center Point Street Challenge 2009
2nd place EBO singing contest 2008
Halloween show S'Club
IG : wangkung93