Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องใบหน้าของมาดาระ (:

หน้า: << < (6/6)

mosroom7ch:

เขาเขียนให้เราอ่านก้อดีและนะ ทำให้เราติดงอมแงม 5555 ขนาดไรคาเงะ แขนขาดยังกลับมามีแขนกลได้ีอีก
แต่ซึ่งในอาจารย์เขานะ ไก่ 2 - 3 ตัว ไม่เปนไรหรอกมั้งคับ ยังคงให้กำลังใจ เราจะได้อ่านสนุกๆ *great*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: mosroom7ch ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 18:56:08 ---เขาเขียนให้เราอ่านก้อดีและนะ ทำให้เราติดงอมแงม 5555 ขนาดไรคาเงะ แขนขาดยังกลับมามีแขนกลได้ีอีก
แต่ซึ่งในอาจารย์เขานะ ไก่ 2 - 3 ตัว ไม่เปนไรหรอกมั้งคับ ยังคงให้กำลังใจ เราจะได้อ่านสนุกๆ *great*

--- End quote ---
พอดีมาซาชิ อ่านการ์ตูนเรื่องแขนกลคนแปลธาตุ กับ ดราก้อนบอล มากไปหน่อย

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:27:49 ---
--- อ้างจาก: mosroom7ch ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 18:56:08 ---เขาเขียนให้เราอ่านก้อดีและนะ ทำให้เราติดงอมแงม 5555 ขนาดไรคาเงะ แขนขาดยังกลับมามีแขนกลได้ีอีก

พอดีมาซาชิ อ่านการ์ตูนเรื่องแขนกลคนแปลธาตุ กับ ดราก้อนบอล มากไปหน่อย

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

ขนาดเครดิต ตอนที่เท่าไรห่น่อตอนที่ ดันโซมันโชแขนกลออกมาตอนจบอะยังมีเลยล้อเลียนว่า''ได้เวลาแปรธาตุแล้ว"
สงสัยท่าจะอ่านแขนกลคนแปรธาตุจริงๆ

หน้า: << < (6/6)

Go to full version