Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เปลี่ยนประเด็นใหม่ คิดว่า ยามาโตะ ที่ติดอยู่กับเซลส์รุ่น 1 นั้นจะ.....และพัดของมาดาระ มีไว้...

หน้า: << < (6/9) > >>

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:31:05 ---

credit : paiking

--- End quote ---
*haha* *haha*เรียกเสียงได้มากกว่าเด็ก3Dอีก

H_A_Y:

เบื่อเด็กโตะหินทับ ที่ไม่ยอมรับตัวเองว่าผิดที่มาตั้งกระทู้เยาะเย้ยคนทายผิด

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:34:19 ---ผมไม่รู้คนอื่นคิดไง ผมก้ยังช๊อกที่โทบิ เป็นโอบิโตะ แต่ตอนนี้ผมยังไม่คิดว่า อ.แก แถซะนิดแต่บางมู้ผมกลับแถแทน(คือตอบไปก่อนมั่วๆ)
แต่หลังจากนี้ก้อีกเรื่องนึ่งตอนนี้ยังพูดว่าอ.แถไม่ได้หรอกเพราะเนื้อเรื่องยังไม่ขัดจนเกินไป ผมว่าควรให้เกียรติเค้าหน่อย ถ้าแถจิงผมก้ช่วยท่านเฮฟอีกแรง แต่ตอนนี้ ท่านเฮฟช่วยใจเย็นลงหน่อยเถอะรอดูไปก่อน

รอดูสถานการณ์ตอนต่อไปว่าจะเป็นเช่นไร *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:31:05 ---

บริจาคกันเข้าไป ชาบู ชาบู *haha* *haha*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 20:40:17 ---

บริจาคกันเข้าไป ชาบู ชาบู *haha* *haha*

แต่มันฮาโครตๆ ใครเป็นคนคิดนะ สงสัยจะไม่ชอบโอบิโตะ ฮร่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version