Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เปลี่ยนประเด็นใหม่ คิดว่า ยามาโตะ ที่ติดอยู่กับเซลส์รุ่น 1 นั้นจะ.....และพัดของมาดาระ มีไว้...

หน้า: (1/9) > >>

H_A_Y:

นั้นจะเป็นศูนย์รวมพลังของเซลส์รุ่นหนึ่งรึไม่

ซึ่งพลังนั้นทำให้กำเนิด เซ็ตซึ สีขาว และทำให้มาดาระใช้พลังสุดยอดได้

และเป็นแหล่งเชื่อมต่อพลังเกโดมาโซ

และถ้าร่างจริง ไอโตะที่หายไปนั้น ไปช่วยยามาโตะล่ะครับ แล้วยามาโตะได้สติแล้วกลับควบคุมเซลส์ รุ่น 1 ได้ทั้งหมด

อาจจะเป็นอีกทางที่ชนะมาดาระได้นะ

KiraKylinTy:

ร้อนแร๊งงง จริงนะท่าน *haha*
แต่ก็นะประเด็นนี้ต้องรออ.มาซาชิเฉลยก่อนไว้สิ้นปี[โลก]ค่อยว่ากันอีกทีนะ

LM:

กระทู้จุดชนวนสงครามชัดๆ พอได้แล้วมั้งครับ *damage* จะตั้งกระทู้ เพื่อให้คนมาด่ากัน มาเถียงกันเพื่ออะไร *dead*

จะปั้มกระทู้เอา ยศ เอาตำแหน่งรึไง *dontknow*

ปล.ผมไม่ใช่ไครทั้งนั้น ผมใช้ชื่อ LM มาตลอด ไม่เคยสมัคร ไอดีใหม่ *attack*

ขอโทษ ที่เข้ามาขัดขวางสงคราม ของท่านทั้งหลาย *great*

แต่ผมอยากให้โลกสงบสุข  ย๊ากกๆๆๆ  *haha*

TeyTey:

อ่า มีหลาย ประเด็น (ดูดีๆคิดไปคิดมา ปั๊ม นิหว่า) ไม่ได้ว่านะคับ แต่ไม่อยากให้มันเกิดเรื่องอะ (สมัครทีหลังแต่...)  *dontknow*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 05:18:41 ---อ่า มีหลาย ประเด็น (ดูดีๆคิดไปคิดมา ปั๊ม นิหว่า) ไม่ได้ว่านะคับ แต่ไม่อยากให้มันเกิดเรื่องอะ (สมัครทีหลังแต่...)  *dontknow*

--- End quote ---
อ้าวเปลี่ยนหัวมู้งี้ผมต้องมาแก้คอมเม้นสินะ  ถ้าจะถามถึงยามาโตะผมคิดว่าคงเป็นผลพลอยได้ที่คาดไม่ถึงมั้งครับ มีโอกาศ.....แต่อย่าหวังกับยามาโตะมากเลยครับ
ไม่ผักกาดเท่ารุ่น1แน่นอนแต่ก็คงมีพลังที่ไม่ด้อยแน่ๆ....
ส่วนที่อ้างอิงก็:ผมคิดว่าเขาพยายามแสดงความคิดเห็นบ่อยๆเพื่อไม่ให้บอร์ดเงียบเกินไปมั้ง?ไม่แน่ใจ?ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจใครเท่าไหร่!? มั้ง??

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version