Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ

หน้า: << < (5/5)

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: Hardrock2 ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:32:09 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:10:53 ---

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha

--- End quote ---
ผมคิดว่า ฮาราชิมะ ่าจะเป้ยสายโรเกียแน่นอนครับ *great*

โหงี้นี้เองพลังสายโรเกีย ไม้ นี้เองมิน่าหละมันถึงชนะมาดาระเพราะมันกินผลไม้ปีศาจนี้เองแถมมีจักระด้วย *rip* *haha* *haha*

kyubi:

มันน่าจะเข้าขากับ คุรามะ เลยไม่ต้องปั้นมั้งคับ เพราะคุรามะช่วยควบคุมด้วย  *haha*  ไปดาวอังคารกับนาซ่าซะเลย

H_A_Y:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:34:32 ---
--- อ้างจาก: Hardrock2 ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:32:09 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:10:53 ---

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha

ผมคิดว่า ฮาราชิมะ ่าจะเป้ยสายโรเกียแน่นอนครับ *great*

โหงี้นี้เองพลังสายโรเกีย ไม้ นี้เองมิน่าหละมันถึงชนะมาดาระเพราะมันกินผลไม้ปีศาจนี้เองแถมมีจักระด้วย *rip* *haha* *haha*

สายเดียวกันซะด้วย นะเนี่ย

Issy:

ถ้าท่าน เฮฟ ไปเล่นเกมส์จับผิดน่าจะชนะเลิศนะครับ 555+  *haha*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Issy ที่ ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 08:05:32 ---ถ้าท่าน เฮฟ ไปเล่นเกมส์จับผิดน่าจะชนะเลิศนะครับ 555+  *haha*

ไม่หรอกอันนี้อ่านไปแล้วมันเห็นเลยสงสัยน่ะ เพราะจำได้ว่าก่อนหน้านี้รู้สึกไม่ชอบมือยั๊วเยี๊ยะของไอโตะน่ะ รู้สึกอุบาทย์กับมือจักระโหมดนี้แต่พอมันหายไปก็เลย....

หน้า: << < (5/5)

Go to full version