Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(เดาเล่นๆ) ซึนาเดะจะพาคาเงะคนอื่นๆไปรักษาที่ไหน

หน้า: (1/5) > >>

Zigmund:

ส่วนตัวผมคิดว่าซึนาเดะอาจจะพาห้าคาเงะไปหาเซียนทากก็ได้ เพราะตามที่คาบูโตะเคยบอกเอาไว้ สถานที่ในตำนานมีด้วยกันสามแห่ง

ซึ่งเราก็ได้รู้จักไปสองแห่งแล้ว ขาดก็แต่ชิคโกซึริน ไม่รู้ว่าอาจารย์เขาจะทิ้งหรือเปล่า แต่ผมว่าน่าจะเอาออกมาให้ครบๆไปเลยนะ

ผมเดาว่าที่นั่นอาจจะเป็นสถานที่ทีเหมาะกับการรักษาตัวก็ได้ครับ

windyzero:

ห้องฉุกเฉินครับ *haha*

สถานที่แห่งนั้นก็อาจจะเป็นไปได้ เพราะจะได้มีเครื่องมือและเหล่าทาส เอ๊ย ทากมาช่วยรักษา *้ั์drinktea*

KiraKylinTy:

น่าจะเป็นไปได้ครับ ขอความช้วยเหลือจากเหล่าทาก พวกเขาน่าจะยอมช้วยแน่นอนเพราะ พวกมาดาระมันจะครองโลกอยู่แล้วไงก็ต้องช้วย *haha*

LM:

เซียนกบ+เซียนงู+เซียนทาก *haha*

มีมา2แล้ว 3ไม่มาก็น่าเกลียดไป *attack*

ผมก็ว่าคงมีที่เดียวแหละที่จะรักษา 5 คาเงะได้ เท่าที่ดูในเรื่องไม่มีินินจาแพทคนไหนเก่งกว่าป้าซึนาเดะแล้ว

แต่ป้าซึนาเดะ ยังยอม คงต้อง เซียนทาก เท่านั้น *rip*

mo5508:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 22:48:49 ---ห้องฉุกเฉินครับ *haha*

สถานที่แห่งนั้นก็อาจจะเป็นไปได้ เพราะจะได้มีเครื่องมือและเหล่าทาส เอ๊ย ทากมาช่วยรักษา *้ั์drinktea*

--- End quote ---
ไปยันฮีคร้าบ *haha* *haha*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version