Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ

หน้า: << < (4/5) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:36:12 ---ผมว่าถึงขั้นหลอมกับรวมกับเก้าหางได้แล้ว คงไม่ต้องมีร่างแยกช่วยแล้วล่ะ คงกลายเป็น สกิล ง่ายๆ ของ ไอ้โตะไปแล้วล่ะ

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

--- End quote ---

แล้วนี่ล่ะ ครับ

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:39:48 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:36:12 ---ผมว่าถึงขั้นหลอมกับรวมกับเก้าหางได้แล้ว คงไม่ต้องมีร่างแยกช่วยแล้วล่ะ คงกลายเป็น สกิล ง่ายๆ ของ ไอ้โตะไปแล้วล่ะ

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

อันนี้มันโหมดขโมยจักระ ของคุรามะ เค้า คนล่ะโหมดกัน

อันนี้ไม่ได้ช่วยมาซาชิแถ นา....(หรือมาซาชิปล่อยไก่)

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:48:35 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:39:48 ---

อันนี้มันโหมดขโมยจักระ ของคุรามะ เค้า คนล่ะโหมดกัน

อันนี้ไม่ได้ช่วยมาซาชิแถ นา....(หรือมาซาชิปล่อยไก่)

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

ทำซะผมฮาเลย มีโหมดขโมยด้วยเหรอครับ

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:52:06 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:48:35 ---

ทำซะผมฮาเลย มีโหมดขโมยด้วยเหรอครับ

ก็โหมดแรก(โหมดเก้าหางที่ได้มาจากการผึกกับบี)เป็นการสลับการใช้จักระละหว่าง ไอ้โตะ กะ เก้าหาง ผมก็เลยเรียกโหมดขโมยจักระ เลยต้องหาตัวช่วยปั้น จักระมั้ง *้ัdoubt*

ส่วนไอ้โหมดหลังนี่มันเป็นแบบจับคู่ดูโอ้ เหมือนรวมฮิตมาเวล แบบอเวนเจอร์ เลยเหมือน มีคนช่วยอยู่ในตัวอยู่แล้ว จึงไม่ต้องใช้ตัวช่วยปั้นมั้ง ถ้าไม่ใช่ก็สงสัยเราจะโดน Falcon Kick ของไก่มาซาชิอีกรอบแล้วล่ะ *dead*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

Hardrock2:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:10:53 ---

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha

ผมคิดว่า ฮาราชิมะ ่าจะเป้ยสายโรเกียแน่นอนครับ *great*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version