Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ

หน้า: << < (3/5) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 03:06:56 ---ตอนที่เป็นสัตว์หาง ร่างเด็กๆ1หางตอนสู้กับซาซึเกะมันสร้างกระสุนวงจักรโดยที่อีกคนไม่ต้องช้วย ตำๆๆ โมจิ! เย้ย น่าจะกรณีเดียวกันมั้งนะ  *hoho*

--- End quote ---
บางทีร่างแยกก็ใช้มือจักระช่วยปั้น มาคราวนี้ไม่ต้องช่วยปั้น แต่ตอนเด็กผมก็จำได้ครับ อิอิ รึว่าที่นารูโตะโหมดเก้าหางปั้นจะวาดหลุดอีก

krizalids:

สงสัยจะเก่งขึ้นเลยโจมตีได้เลยไม่ต้องมาปั้น *haha*

gedomazo:

ลืมตัว..

dewlamonet:

ไม่รู้อะ แต่มันอาจไม่ละเอียดก็ได้  ผมจำได้ตอนนารุโตะเด็กๆ ตอน3นินจาสู้กัน ซึนาเดะต่อยโอโร1หมัดแ้ต่พอไปดูในอนิเมะต่อยเป็นแสน

Oni Me no Kyo:

ผมว่าถึงขั้นหลอมกับรวมกับเก้าหางได้แล้ว คงไม่ต้องมีร่างแยกช่วยแล้วล่ะ คงกลายเป็น สกิล ง่ายๆ ของ ไอ้โตะไปแล้วล่ะ

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version